Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kesho anatoka nani bungen mh ndungai!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Pdidy, Jul 29, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jul 29, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Kwako mh ndungai
    kwa m=heshima na taadhima ninaomba kujua kesho anatoka nani huko bungen
    najua ni mbinu endelevu lakini ukiwa kama ndugu wa karibu ukijitayarisha
    kwa aibu ya kesho kwenye mahojiano na mbaya wako ni vyema ukatujuza
    mh kesho anatoka nani bungen

    bwana akulinde ila laana ya kumwacha mkeo akiuza matunda njiani mungu hatokuacha
    mpendwa fanya yoteee lakini baibo iko wazi ole wake amtesaye mke wa ujana wake
    huyo kizee ulie nae anasubiri ukifa aulizie ppf yako/nssf watu wasonge mbele
     
  2. n

    ngwini JF-Expert Member

    #2
    Jul 29, 2011
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 470
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi jumamosi wabunge wanazama mjengoni?
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Jul 29, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,253
    Likes Received: 5,817
    Trophy Points: 280
    kama kesho unamaanisha 2015 basi watatoka wanamagammba wote
     
  4. only83

    only83 JF-Expert Member

    #4
    Jul 29, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Nadhani kilichobaki ni siku moja Ndugai atoke akiwa kwenye machela baada ya kipigo............
     
Loading...