Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kero zetu zifikishe mbinguni

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by mgeni wenu, Jan 14, 2012.

  1. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #1
    Jan 14, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Mh:Hayati Regia Estelatus(doto)Mtema,ni Majuzi tu umekusanya Kero zetu kwa ajili ya kuzipeleka Bungeni na pia ulisaema utazisemea nje ya Bunge,Ombi letu kwako ni kama kwa aina yeyote unasoma hii Thread basi peleka kero zoote ulizokusanya Mbinguni,yawezekana ni mipango ya Mungu kukutuma tukupe Kero zetu ili zifike Kwake,wana Jamvi msilie sana sasa tuna Mwakilishi hadi Mbinguni wana Chadema angalau CHACHA WANGWE amempata mtu wa CHAMA CHAKE naamini sasa CHADEMA ipo mbinguni pia..
    Mjulishe baba wa Taifa kuwa sasa CHAMA CHAKE hakina mvuto tena hata wa uzao wake Wapo CHADEMA,na Makongoro pia Mafisadi hawamtaki CCM amekuwa mwiba mkali kwao,pia Mwambie Sokoine amtokee mwanawe Namelock ajiunge na Watanzania,Tuna Mmiss Kawawa..mengi najua umeondoka Nayo na utayafikisha.....
    RIP Regia
     
  2. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #2
    Jan 14, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Wafu hawajui lolote. Wamelala usingizi wa milele, hivyo basi kumtuma marehemu ni kupoteza muda na rasilimali!
     
  3. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #3
    Jan 14, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Marehemu wa CHADEMA ni bora kuliko walio hai CCM
     
  4. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #4
    Jan 14, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Dah! hii kali inafaa kuwa signature.
     
  5. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #5
    Jan 14, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145

    Mkuu mbona unatuchekesha msibani!
    Kweli JF never boring, hata katika majonzi!
     
  6. L

    LAT JF-Expert Member

    #6
    Jan 14, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    duh. .. kweli kweli hapa kuna fact
     
  7. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #7
    Jan 14, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    comments zimeniacha hoi, ila msiba huu unsikitisha kwakweli.
     
  8. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #8
    Jan 14, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Una uhakika gani?ulishawahi kuonja mauti?
     
  9. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #9
    Jan 14, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,196
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Baada ya kifo ni hukumu..!
     
  10. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #10
    Jan 14, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    IiiiiiiiiiiiĆ­iiiĆ­i
    naria mimi!
    Daah!
     
  11. m

    matawi JF-Expert Member

    #11
    Jan 14, 2012
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nimeipenda hii comment.
     
  12. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #12
    Jan 14, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Kwani wewe ulishawahi kuonja mauti hadi uwe na uhakika kwamba marehemu anatambua yanayojiri baada ya kifo?

    Btw, Soma maandiko upate maarifa!
     
  13. kinya

    kinya JF-Expert Member

    #13
    Jan 14, 2012
    Joined: Feb 20, 2009
    Messages: 467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Hakika tumepata pigo mhe.mtema aliwapenda mno watanzania(soma mabandiko yake between lines utaona)lakin mungu kampenda zaidi tusimpe kaz ya kwenda shitaki bali tumwombe apate pumziko jema na la milele amina.
     
  14. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #14
    Jan 14, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    bwana ametoa na bwana ametwaa
     
  15. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #15
    Jan 15, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    atakuwa mtani huyu!
     
  16. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #16
    Jan 15, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    hongereni kwa utani wenu wa jadi. Nalog off
     
Loading...