Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kero za wananchi Jimbo la Kigamboni na majibu ya mbunge...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Precise Pangolin, Sep 24, 2012.

  1. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #1
    Sep 24, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Tokea amechaguliwa 2010 sijawahi kumuona Huku Mbagala kuja kusikiliza Kero za wapiga kura wake Kama wanavyofanya wakina Mdee na Mnyika kwenye majimbo Yao yeye kutwa ni kufungua Album za miziki ya kwaya tuu.

    Vilevile asifikirie ujenzi wa daraja la kigamboni atautumia kujinufaisha kisiasa kwamba amehusika kufanikisha ujenzi wake kwa michango yake bungeni tunajua hausiki hata chembe.

    Huku mbagala, kongowe Pamoja na Toangoma wananchi wanaapa kutompa mbunge mvivu Kama Dr F. Ndugulile kura tena bora wangempa Komu wangepata uwakilishi mzuri Kama ilivyo ubungo na kawe.

    2015 huyu mbunge wetu mvivu atakuwa kwenye wakati mgumu sana

    MAJIBU YA MBUNGE:

     
  2. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #2
    Sep 24, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,861
    Likes Received: 6,996
    Trophy Points: 280
    tatizo watu wa kigamboni uswahili mwingi ndio maana kaamua kuwauza.........
     
  3. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #3
    Sep 24, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,444
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    Si kweli hata kidogo........ NI mbunge wangu pia, nadhani kuna lako jambo maana CCM mkikosa wa kuwalipua na kuwaibia mnaishia kutafunana wenyewe

    We can support different political ideologies but we need to be realistic when it comes to development
     
  4. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #4
    Sep 24, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Mkuu Huku mbagala hatujawahi kumuona tokea 2010 tunajuta lakini 2015 asifikishe daluga Huku
     
  5. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #5
    Sep 24, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Yumo humu tunamwomba aje ajibu hizi tuhuma je ni za kweli?
     
  6. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #6
    Sep 24, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,129
    Likes Received: 1,383
    Trophy Points: 280
    andamananeni mumtoe sasa hv 2015 ni mbali atasababisha damage kubwa zaidi kama mpo serious lakini!
     
  7. p

    politiki JF-Expert Member

    #7
    Sep 24, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    kama kuna mambo ameyafanya huko mbagala siumtajie mwana jombo mwenzako ?? acha bla bla blah
     
  8. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #8
    Sep 24, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,444
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    blah blah nilishaacha mkuu, long time kitambo mkuu
     
  9. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #9
    Sep 24, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,444
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    kaka mbagala kubwa sana, uwe specific, ni sawa na kusema alifika kisota lakini mtaa wangu hakuja, au kaenda gezaulole lakini ras kutani hakufika

    just be specific mkuu, maana kwenye wall yake na ile ya kigamboni i want kuna updates zote za kazi zake... there are a few members e.g. 235 mule nk

    jana tu amepost kwamba alikua charambe kwenye shughuli ya kijamii, kiburugwa nk.
     
  10. Mama Mdogo

    Mama Mdogo JF-Expert Member

    #10
    Sep 24, 2012
    Joined: Nov 21, 2007
    Messages: 2,703
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    Kwani huo mzigo umefungashwa kwa super glue juu ya vichwa/mabega yenu??? Si muutue??? Kumbekeni wenzenu wameshatua mizigo yao na wako raha mstarehe. Nia nyingine, ushusheni huo mzigo muupakue upungue uzito halafu muubebe tena, itakuwa ni nafuu. Huo ni ushauri wangu wa bure!!!
     
  11. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #11
    Sep 24, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,243
    Trophy Points: 280
    Uzuri wa wabongo akija na tshirts na pilau isiyo na nyama mnasahau yote na kumpigia kura tena. Shamba la bibi, hadi mtakapoamua!
     
  12. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #12
    Sep 24, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,444
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    TRUE THAT KAMANDA

    waweza kuta alikua mpambe nambari wani sasa katoswa kwenye vikao vya alawansi anakuja kashika kichwa

    Kila kitu kiko mikononi mwa wnannchi, kusuka au kunyoa

    watu wanalalama weeeeeeee, ikija voting, wanaegemea kulekule
     
  13. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #13
    Sep 24, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Hakuna mwanasiasa aliyeleta maendeleo nchi hii wote ni wale wale tu pasua kichwa na kupenda umaarufu usiokuwa na maana
     
  14. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #14
    Sep 24, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mpaka sasa Ndugulile kimyaa hajaja kujibu hizi tuhuma.!!
     
  15. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #15
    Sep 24, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Jana alikuwa anafungua album ya nyimbo za dini Kama mgeni rasmi huyo tapeli mkuu tena ilikuwa ni gezaulole. Sehemu Kama kisota na kibada lazima aje kwasababu wanaishi watu wenye hela ndefu
     
  16. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #16
    Sep 24, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    @Mama Mdogo ushauri nimeupata 2015 atanikoma
     
  17. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #17
    Sep 24, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    Mkuu mbagala panaongozwa na Mtemvu sababu huko sio Kigamboni!. Mia
     
  18. I

    IPECACUANHA JF-Expert Member

    #18
    Sep 24, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 1,609
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Lawama za namna hii haziwezi kumsaidia Mnunge yeyote. Kama suala ni kushirikiana na wananachi katika kuyatambua na kuyatatua matatizo Dr Ndungulile ameshiriki. Ni vyema kuwasifu uliowataja kwa sababu tofauti na hii ya "kumponda" Ndungulile kwa mambo yasiyo na msingi wa ukweli.
     
  19. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #19
    Sep 24, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,091
    Trophy Points: 280
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #20
    Sep 24, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,855
    Likes Received: 5,242
    Trophy Points: 280
    Mkuu subiri 2015 ili umuwajibishe,najua wewe ujamchagua ila wenzio wamewaponza kwa kudanganywa na khanga na tishert za kijani.

    Pole sanaaaa, lazima awajibishwe 2015
     
Loading...