Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kero za TRA! Msaada!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by LoyalTzCitizen, Nov 30, 2010.

  1. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #1
    Nov 30, 2010
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    My friends wote katika JF, leo nimeamua kutoa dukuduku langu ambalo limekuwa likinisumbua sana nafsi yangu kuhusu utendaji wa hawa watu wa TRA (haswa pale Dar port customs). Kuna kamzigo kamzigo kangu(motokali) kamefika 2 months ago hapo, ila mpaka kufikia usawa huu kichaa karibu kitanipanda jinsi ninavyoteswa! nimepoteza dira wala sielewi haswa wanataka nini! wameulizia docs zote lakini still nazungushwa! iam loosing it big time!! i need advises my friends! na pia hivi kuna uwezekano wowote wa kumuona mtendaji mkuu na huwa wana utaratibu gani kumuona sababu niliulizia hapo na walinipa visirani na wakakataa kunipa procedures za kumuona mkubwa wao! Hivi wadau mnamjua huyo kamishna wa TRA na anaitwa nani?? naomba msaada huu! it is getting Ugly!!:puke:
     
Loading...