Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kero za muungano

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Makame, Jul 22, 2012.

  1. Makame

    Makame JF-Expert Member

    #1
    Jul 22, 2012
    Joined: Jan 3, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Muungano wa Tanzania, Haukuja kwa kutania,
    Viongozi wake walidhamiria, kuimarisha udugu wa asilia;
    Hata uamsho wakilia, na hasan nasor moyo kuwasaidia;
    BLW pia likiwasaidia, hapatakua na maridhia;
    Juliasi Mwalimu alituambia, na Sheikh Karume alituusia;
    Tumeungana kwa nzuri nia, kutengana kutaleta udhia;
    Tuuenzi Muungano wetu, Bara na Visiwani PIA.

    MIMI nasema kuna KERO ZA MUUNGANO

    KERO hizi za MUUNGANO zinahusu ZAnzibar na Zinahusu TaNganyika.


    TUZIFANYIE KAZI KERO HIZO

    SIO KUVUNJA MUUNGANO
     
Loading...