Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kero za maboss!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by charminglady, Sep 6, 2012.

  1. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #1
    Sep 6, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    Heshima mbele wana chitchat.
    kwanza samahani maboss wote mliopo humu. .
    hata kama wewe ni boss jaribu kuwa na huruma kwa wafanyakazi walio chini yako. utakuta ofisini kwa boss kuna dustbin lakin anatupa taka chini, hata kama kuna mfanya usafi sio hivyo. kingine unakuta cabinet ya files ipo ofcn lakin atampigia messenger hebu njoo unipe hili file. je huo ndo u-boss? jamani inakera sana.
     
  2. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #2
    Sep 6, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Mfukuze kazi huyo Bosi...
     
  3. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #3
    Sep 6, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,767
    Likes Received: 1,876
    Trophy Points: 280
    Hapo ndipo penyewe.
    CL Boss wetu ananishangaza sana.
    Hataki tuvae Skirt zilizovuka chini ya magoti.
    Anapenda aone tumevaa miniskirt tena zikiwa mapajani.
    Nachukia sana,sina tu pakusemea.
     
  4. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #4
    Sep 6, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5,044
    Likes Received: 646
    Trophy Points: 280
    enh unataka nikufukuze kazi asubuhi yote hii.. kwanza njo uniokotee pen hapa ofisin
     
  5. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #5
    Sep 6, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    khaaaaaa, wangu hataki atengenezewe coffee na yeyote zaidi yangu, kila siku hata kama nipo na meeting atapiga cm, niingie kwake nimtengenezee cofee, ananiboa kufa!
     
  6. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #6
    Sep 6, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,767
    Likes Received: 1,876
    Trophy Points: 280
    Boss wangu ni whiteman,
    au ni wewe?
     
  7. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #7
    Sep 6, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mimi nataka secretary wangu avae mini, halafu ofisini kwangu kuwe na confidential room. hapo nitakuwa natupa taka kwenye dustbin mwenyewe, na mafaili nitakuwa nachukua mwenyewe!
    tofauti na hapo atakoma!
     
  8. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #8
    Sep 6, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    tutamfukuzaje wakati ni boss kwetu wote?
     
  9. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #9
    Sep 6, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5,044
    Likes Received: 646
    Trophy Points: 280
    mi ndo whiteman mwenyew..
     
  10. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #10
    Sep 6, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    duh pole sana, lakin mbna hyo simple, kwan hapo kazini kwenu hakuna waislam wanaovaa hijabu? je kimaadili unaruhusiwa kuvaa miniskirk na mmeo? kha, me hakuna mtu wa kunipa masharti ya kuvaa kiajabu ajabu!
     
  11. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #11
    Sep 6, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,767
    Likes Received: 1,876
    Trophy Points: 280
    Teh teh teh teh teh,
    Asa boss mwenyewe niko nae hapa,
    teh teh teh teh.
    Raha sana.
     
  12. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #12
    Sep 6, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    pole mpnz, kwani we ndo office assistant? c kuna wadada/wamama maalumu kwa ajili ya kazi hiyo? umewahi kumwambia kwanini asitengenezewe na huyo msaidizi?
     
  13. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #13
    Sep 6, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    duh, ningekuwa sectry wako hakika ungenifukuza kazi. kimaadili siruhusiwi kuvaa mini kwanini unilazimishe? mf.huyu boss wetu ofc yake imejitenga na ya kwetu lakini ukiingia utakuta katupa makaratasi chini tena pembeni ya dustbin. sa twajiuliza hv anakuwa haioni dustbin ama!
     
  14. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #14
    Sep 6, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Semea humo'humo!
     
  15. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #15
    Sep 6, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Hahaaaa! kazi haukufukuzwi, ila lazima utavaa kwa masharti ya boss. huyo boss wenu labda hamkuelewana lugha ndiyo maana anawafanyia makusudi!
     
  16. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #16
    Sep 6, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    nimeipenda hiyo ofc....hakuna nafasi za kazi...? katibu muhtasi kama ipo.....
     
  17. j

    jeneneke JF-Expert Member

    #17
    Sep 6, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 764
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    he hata kamamwanaume avae mini?
     
  18. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #18
    Sep 6, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Hiyo sheria ya vimini si ndo boss keshaamua ! We piga mini .
     
  19. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #19
    Sep 6, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    sivai, kwanza ninapotaka kuomba kazi lazima niangalie je hyo kampuni ama shirika linafuata maadili. siwezî fanya kazi katika shirika linalodhalilisha utu wa mtu. na sidhani kuna kampuni ama shirika lenye policy inayowataka wafanyakaz wake kuvaa nusu uchi kwa hapa tanzania!
     
  20. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #20
    Sep 6, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    duh, ni ngumu kumesa! kwa sie ambao hatujazoea mini lol. . . .
     
Loading...