Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kero za january

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by NewDawnTz, Jan 8, 2011.

  1. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #1
    Jan 8, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    :heh:

    Wandugu ukweli kabisa hakuna mwezi siupendi kama wa January.

    Hii January ni kero jamani (japo sijui kama na kwa wengine pia ni kero).

    Mimi bado kid wangu mdogo ndo kwanza anagonga shule ya awali sa hizi hivyo sina pressure sana za kumsomesha.

    Ila ngoma iko kwa majirani na ndugu. Requests za kukopesha ada watoto waende shule ziko kibao mpaka zinanikera. Sijui ndo wakiona kale ka mkweche kanakonipeleka ofisini wanajua nina ka-SACCOS ndani au vipi?

    Wengine Dec walijitanua mpaka wakachanika msamba kudondokea kwenye mitaro, ila leo wanaomba 50 au 70 kupeleka watoto shule.

    Hivi ni mimi tu au na wengine yanawakuta? Hebu niambieni mnafanyaje??

    Me choka mpaka nawaza nibadili ratiba ya likizo iwe Janurai alafu natimikia mbali nisigongane nao nje ya geti home kwangu
     
  2. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #2
    Jan 8, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,893
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    mkuu hapa c mahali pakutoa kero za kukopeshana.
     
  3. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #3
    Jan 8, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Ila ni sehemu ya kusaidiana mawazo ya namna ya ku-handle changamoto za maisha

    Ukikua utaelewa.
     
  4. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #4
    Jan 8, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ni kweli mwezi wa kwanza huwa na changamoto nyingi hasa ukizingatia kuwa mwezi wa kumi na mbili kuna sikukuu mbili ambazo hakuna mzazi au mlezi anayeweza kuepuka kuzigharamia,ndio maana unaona watu wengi ikifika mwezu huu wa kwanza wanatafuta sehemu ya kupata msaada.
    Si kama ni kujitakia ila inategemea na namna mtu anavyoishi,jaribu kuwavumilia kwani shida haina mwenyewe na kama huwezi kuwasaidia basi uwe mkweli na watakuelewa kuliko kufikiria kukaa mbali nao,kumbuka kuwa wewe ni jirani hivyo ipo siku utahitaji msaada toka kwao hata kama usiwe wa kifedha kama wao watakavyo sasa.
     
  5. Monstgala

    Monstgala JF-Expert Member

    #5
    Jan 8, 2011
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 1,069
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 135
    Kwa issue ya ada kama kweli una uwezo wape tafu ila michango ya harusi na kitchen party wapige chini!
     
  6. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #6
    Jan 8, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    unaishi uswahilini halaf unaogopa mikopo? acha kutuyeyusha bana!
     
  7. Egyps-women

    Egyps-women JF-Expert Member

    #7
    Jan 8, 2011
    Joined: Feb 5, 2010
    Messages: 499
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    pole sana january ni ngumu
     
  8. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #8
    Jan 8, 2011
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,983
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    kwa kweli ni ngumu na ina mambo mengi ila hatuna budi kuvumilia na kukabiliana na changamoto zinazojitokeza,pole sana mkuu
     
  9. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #9
    Jan 8, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    poa sana MG
     
  10. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #10
    Jan 8, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,893
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    hv ukubwa ni umri au urefu?
     
Loading...