Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kero za dressing Moi Muhimbili

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Nchumbe Raia, Mar 20, 2012.

  1. N

    Nchumbe Raia Member

    #1
    Mar 20, 2012
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kunahali ya kusikitisha kama sio kushangaza kwa manes wa moi ninavyo faham mimi muda wakazi ni saa moja na nusu lkn kwenye dressing moi nikinyume wenyewa wanaaza kufanya kazi saa nne wakati mtu unaamka mapema ili uwai kuudumiwa ukafanya kazi zako sasa unajikuta ratiba ime vurungwa sasa kwa hali km hii tutafika kweli?
     
  2. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #2
    Mar 20, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 10,341
    Likes Received: 2,764
    Trophy Points: 280
    kwa hiyo kazi ya moi ni dressing tu hakuna kazi nyingine.
     
  3. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #3
    Mar 20, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mgomo baridi unaendelea kama hujui
     
  4. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #4
    Mar 20, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Sijakuelewa unataka kumaanisha nini
     
  5. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #5
    Mar 20, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    hizo gozi za kufanyia dressing zipo?
    Unalalamika nini,kawaambie wazee wa dar salaam waje kufanya dressing.
     
  6. kakakuona40

    kakakuona40 JF-Expert Member

    #6
    Mar 20, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dressing chama gani? kimesajiliwa?
     
  7. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #7
    Mar 20, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,754
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    huku ni kdhalilishana. Nesi huyo agawe dawa, atandike vitanda,sasa atajigawa vipi? Mbona ofisi zingine wanaanza kazi saa nne hulalamiki? Tofautisha muda wa kufika kazini na muda wa kuanza kazi. Kuna muda wa kufanya usafi,kupeana report za usiku nk. Ile siyo ofisi ya mkurugenzi kwamba akiacha vitu jioni akija anavikuta kama alivyoacha. Kumbuka kuna vitu vinavyowekwa kimaandishi na vinatumika na watu wa shifti tofauti.
     
  8. N

    Nchumbe Raia Member

    #8
    Mar 20, 2012
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nikwamba manes awazingatie muda wakufanya kazi kuliko kujipangia muda wanaotaka wao
     
  9. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #9
    Mar 20, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    juzi mwakyembe kaingia kazini saa nne mbona hatushangai.
     
Loading...