Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kero za daladala

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by mopaozi, Mar 21, 2012.

  1. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #1
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    KWA WALE WENYE MAGARI NA AMBAO HAMPANDI DALADALA.……
    HIVI NDO VIOJA TUNAVYOPATA KWENYE DALADALA WENZENU TUSIO NA MAGARI!

    Mlokole: "Nyimbo gani mnapiga?!? Wekeni nyimbo za Yesu.."
    Konda: "Vipi wewe, Yesu bado hajatoa album..." ********************************
    Abiria: "Kuna Kiti au unasema panda tu!?"
    Konda: "hao wengine wamekalia ndoo?! "
    *******************************
    Abiria: "Embu punguzeni sauti ya redio..."
    Konda: "Sheria za nchi tu zinatushinda, tusikilize na zako!? hebu tupunguzie misheria"
    *******************************
    Mmama: "Bwana ondoa gari joto sana!!"
    Konda: "Usituzingue wewe, shuka upande fridge...."
    ******************************
    Konda: "Anti, kuna siti pale nyuma, ingia...."
    Anti: "Siwezi kaa siti za nyuma..."
    Konda: "Kwenda zako wewe, Kwani za nyuma ziko nje ya gari?!"
    ********************************
    Sister duu: "Konda unanibana bwana..."
    Konda: "mbona nguo ulizovaa huzisemi, kama ulitaka kujiachia ungekodi treni peke yako!!!"
    *******************************
    Sharobaro: "Kuna kiti?! Kama hamna sipandi..."
    Konda: "Kama unaogopa kukosa kiti si ungebeba chako!!?"
     
  2. jchofachogenda

    jchofachogenda JF-Expert Member

    #2
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 489
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    UMEKOPY0 NA KUPEST, kimewahi kutoka humu humu JF.
     
  3. N

    Nyakwaratony JF-Expert Member

    #3
    Mar 21, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 567
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    u have made my dei!
     
  4. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #4
    Mar 21, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Iko pwowaah swana!
     
  5. M

    Malumbizo Member

    #5
    Mar 22, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yani tungechagua mkali bora we ungeshika nafas ya kwanza we mkaleeeee
     
  6. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #6
    Mar 22, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahaaaaa kweli aisee kuna logic
     
  7. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #7
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hii ni tofauti kidogo acha wivu wewe
     
  8. P I M

    P I M Senior Member

    #8
    Mar 23, 2012
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 142
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ha ha ha ha ha ha ha ha ha!
     
  9. N

    N series Senior Member

    #9
    Mar 23, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ka copy na ku paste, so what????????
    infact kanifanya nimecheka, awe ame copy awe haja pest, i don care, cha msingi people tumefurahi na kucheka, so ulishawahi ona potezea
     
  10. Sir H

    Sir H JF-Expert Member

    #10
    Mar 25, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 559
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    Exactly guy,imetulia sana
     
  11. d

    dmatemu JF-Expert Member

    #11
    Mar 25, 2012
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 505
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Huyo mtu anaesema ame kopi na kupest ndo nini sasa? Watu tumefurah, we kama hujafurah nenda kafe tu.
     
  12. Achahasira

    Achahasira JF-Expert Member

    #12
    Mar 25, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kafe???????
     
  13. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #13
    Mar 25, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mkuu zote za ukweli na zimenichekesha sana
     
  14. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #14
    Mar 25, 2012
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Thank you. daah hyo ya kupanda fridge imetisha mkuu.
     
Loading...