Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kero yangu kwa baadhi ya dada zangu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by shabani ally, Dec 16, 2011.

  1. s

    shabani ally New Member

    #1
    Dec 16, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    leo itabidi niwaseme kupitia nafasi hii,jamani kuna baadhi ya wanawake wanatakiwa wajitambua thamani ya utu wao na miili yao,nasema hayo kutokana na research yangu isiyo rasmi.Kuna akina dada wanajichubua hadi wanajiharibu kabisa thamani ya miili yao,yaani utakuta mtu usoni mweupe sana lakini kwenye mikono na miguu huwa weusi sana,sasa sijafahamu kwamba tatizo ni kwamba vioo vyao huwa ni vya kujiona sura tu au dawa wanazotumia sio mzuri,lakini kwa kawaida mwanamke anaye jitambua huwa anapaka lotion ambayo inamfanya tu kuwa na soft skin na sio kumbadilisha rangi ya ngozi yake.jamani dada zangu kuweni makini na swala hili kwa kuwa kuna rafiki yangu sikumoja alinitamkia huwenda akamuacha gf wake kisa mkorogo anao utumia unatoa harufu mbaya hali ambaye humpa karaha wakati wa kukutana,na pia anajisikia vibaya kumtambulisha kwa marafiki zake ambao anahisi wana uelewa kidogo kwa kuwa ana ogopa kudharauliwa."jitambueni bwana"
     
  2. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #2
    Dec 16, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Asante kwa kutukumbusha, tutatafuta dawa ambazo hazina hizo side effect ...
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Dec 16, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,197
    Likes Received: 16,198
    Trophy Points: 280
    Maisha ni yao. Miili ni yao.

    Kama wale wanaoshonewa manyewele bandia wana haki ya kufanya hivyo basi na wanaotumia mkorogo wana haki zote za kujimenya.

    My philosophy is live and let live.
     
  4. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #4
    Dec 16, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Hadi wanaume wanajichubua.
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    Dec 16, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,155
    Trophy Points: 280
    wanaume wa siku hz baadhi yao wanajichubua. Sasa cjugq utasemaje
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Dec 16, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    sasa kama dada zako wanajichubua ni malezi ya familia yenu
    ukiachia mbali hao dada zako kuna hata wanamme wanajichubua, angalia waigizaji wa kiume wa ta na baadhi ya waimbaji
    tena wameenda mbali hadi wanaweka zazuu

    Usituchoshe, hutulipi hatukulipi
     
  7. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #7
    Dec 16, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Siku hizi wote twafanana wanawake, wanaume wote wanajipiga mkorogo, wanasuka, wanapaka mapowder, wanja na lipstick! Ushauri ende na kwenu pia.
     
  8. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #8
    Dec 16, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,777
    Likes Received: 4,642
    Trophy Points: 280
    Ray na Kanumba ni wazee wa mkorogo. nashangaa sana janaume zima linashindwa kumuangalia mtu kama Akon anavyoshine kwa rangi yake halisi!!
     
  9. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #9
    Dec 16, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Umefulia kasuuze na maji ya bomba!!! Muangalie Nyoshi, wale kina poyoyo a.k.a masharobaro. Angalia wanabongomovies na wanamuziki utaona mambo!!! Pale manyanya kuna viME huwa vinajianika hapo........ngozi kama kitifire alafu vimejipodooaaaa kama vikatuni!! Shutuuu..........mwaona wanawake tu nyie.....ebo!!!
     
  10. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #10
    Dec 16, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Na ivi wameifuma ile ya kusokotesha vinywele kama mkutano wa nzi, vijana wanafanya maonesho kwakweli!!
     
  11. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #11
    Dec 16, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Waambie bana! wamezowea! kuna mmoja hapa kazini ana maskio meusi lakini uso rangi ya maria carey.
     
  12. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #12
    Dec 16, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Unakuta mwanamme anaudharaulisha uanamme wake kwa tsh 2134

    ana mkorogo karolait 552, ana dred za 250, ana mihereni, licheni kubwa kama nyororo, bracelet kubwa, na lipete kama embe vyooote alinunua kwa mafungu 400

     
  13. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #13
    Dec 16, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    nyepesi nyepesi ni kwamba huku mpwapwa wanaume ndio wanaongoza kwa kujichubua.
     
  14. m

    mhondo JF-Expert Member

    #14
    Dec 16, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 969
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Ila ukienda Tanga ndiyo utashangaa zaidi wanawake ni weupe kwa asili lakini bado wanajichubua hadi wanakuwa wekundu na mishipa ya damu inaonekana sasa sijui wanatafuta rangi gani nyingine. Wanaume wanaopenda kujichubua naona wengi wao ni wa-congomani ndiyo wanaambukiza wabongo.
     
  15. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #15
    Dec 16, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,197
    Likes Received: 16,198
    Trophy Points: 280
    Kujichubua wajichubue wengine kukereka mkereke nyie. Waja bana!
     
  16. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #16
    Dec 16, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    tanga sehemu gani nikashuhudie.
     
  17. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #17
    Dec 16, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    wanamme wakijikirimu wananitamanisha kuwala wakiwa raw, sushi style

     
  18. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #18
    Dec 16, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,197
    Likes Received: 16,198
    Trophy Points: 280
    Hivi wewe ni semenya?
     
  19. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #19
    Dec 16, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Nyani Ngabu bana, I salute you my bro. A great thinker indeed.
     
  20. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #20
    Dec 16, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,777
    Likes Received: 4,642
    Trophy Points: 280
    Ushaanza kujigongagonga kwa mbeba box eheeeeeh!!
     
Loading...