Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kero yangu Jukwaa hili

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Donn, Jun 26, 2012.

  1. Donn

    Donn JF-Expert Member

    #1
    Jun 26, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 2,424
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nimejaribu kupitia baadhi ya mijadala na pia kupata uzoefu katika mada au maswali niulizayo humu.

    Ila kunabaadhi ya watu wanazodoa badala ya kukuelimisha. Binafsi natumia jukwaa kujipatia elimu juu yamengi sana.

    nimetumia www.simplemachines.org na hawa watu wanatoa msaada hata kwa yule aonekanaye mbumbumbu kabisa.

    Nani alizaliwa anajua? Kila mtu anawakati wa kuanza na moja na kuendelea...

    Ni vyema kumueleza mtu vizuri badala ya kutoa kashfa na dharau.

    Kirohosafi
     
  2. sop sop

    sop sop JF-Expert Member

    #2
    Jun 26, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 642
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    wachane hao *******....!!!
     
  3. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #3
    Jun 26, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Da nimekuelewa vizuri sana Comrade tupo hapa kwa ajili ya kujifunza and we beliave kwamba humu wapo wasomi kama hujui au hutaki kutusaidia basi soma tu then skip
     
  4. Kibwagizo

    Kibwagizo Senior Member

    #4
    Jun 26, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 132
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sana sana humu Gadget,kama ukionekana mgeni husaidiwi.
     
  5. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #5
    Jun 26, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,954
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    ok donn tumeskia lakini inabidi na wewe ujifunze kitu kimoja,

    Katika forum kuna watu tunawaita "LEECHERS" hawa watu huwa wanatoa tu hawaingizi yani nkiambiwa nitoe mfano wa leecher humu jamii forums ni wewe

    post ya kwanza unataka view ya website yako then zilizofatia mara ukataka domain ya .com bure, mara sjui .info so nikuulize swali wewe unataka usaidiwe je umemfaidisha nani hapa jamiiforum na elimu yako?

    Always unakua selfish na vitu vyako na kutaka ugain wewe tu.
     
  6. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #6
    Jun 26, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,954
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Newbies wengi humu wana mtindo kuna topic main wao wanaacha then wanafungua topic mpya yenye maudhui kama ile main matokeo yake watu wanakua bored then wanashindwa kujibu
     
  7. Matunyengule

    Matunyengule JF-Expert Member

    #7
    Jun 27, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 710
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Acha tabia za kike we mzee wa PM na vocha. Unashadadia ka mwimba taarabu mwone mwanaume ka mabinti. Angalia majibu ya Chief hapo juu.
     
  8. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #8
    Jun 27, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Ukitaka kufaidi hili jukwaa ni kutulia na kujifunza. Mi nilipokuwa mgeni nilipitia thread zoooote atlst nione km ntapata majibu baadhi bila kuanzisha topic nikajifunza meeeeengi, then nikashea nivijuavyo then nikawafahamu magwiji wa hii seksheni. Wako helpful sana. Mwaka juzi nilitaka kununua domain nikatapeliwa ila nimenunua humuhumu kwa bei sawa na bure. Bwana donn instead of kulalama, ww tulia jifunze. Usijifanye mjuaji maana kuna vichwa balaa viko kimyaaaa
     
  9. B

    Baniani Mzuri Senior Member

    #9
    Jun 27, 2012
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 162
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Halafu akielekezwa tena anakua mbishi ile mbaya wakati aliuliza asaidiwe
     
  10. Benzoic

    Benzoic JF-Expert Member

    #10
    Jun 27, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 410
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Yaani umejiunga juzi juzi tuu ushaanza kulalamika. Hata hujafunga mwezi mmoja, Je ukiwa Senior Member c JF nzima itajaa complain zako? ZOEA KAKA
     
  11. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #11
    Jun 27, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 828
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Dah kwel MSWAHILI NI MSWAHILI TU HATA IWEJE!
     
  12. Benzoic

    Benzoic JF-Expert Member

    #12
    Jun 27, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 410
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    lakini hapa jf atanyooka na uswahili wake utamtoka
     
  13. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #13
    Jun 27, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,861
    Likes Received: 6,995
    Trophy Points: 280
    hakuna popote utakapoishi usikiutane na watu wa staili hii...cha msingi ni kuwa matured stayed focusd kwenye ishu unayotaka kujifunza...
     
  14. Donn

    Donn JF-Expert Member

    #14
    Jun 27, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 2,424
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
     
  15. Donn

    Donn JF-Expert Member

    #15
    Jun 27, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 2,424
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    sijifanyi mjuaji, ndiomaana nimesema najifunza JF. Naamini kwa kuuliza tu ninagain kitu. Jaribu kucheki hapa http://forum.pkrack.tk na uone.
     
  16. Donn

    Donn JF-Expert Member

    #16
    Jun 27, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 2,424
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    wapo wengi ambao wamenichallenge kielimu kwa kutoa point na mwisho wa siku nikakubali kushindwa. Mfano mzuri ni Chief Mkwawa na Mtotosix. Ila kuna wale wasiotoa msaada wala wazo wanabaki kuacha jungu kwenye thread yamtu tu... Hao ni kikwazo sana
     
  17. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #17
    Jun 27, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Vigezo na masharti kuzingatiwa
     
  18. mgeni3

    mgeni3 JF-Expert Member

    #18
    Jun 27, 2012
    Joined: Jun 4, 2010
    Messages: 231
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    una google ukishndwa ndo unaomba msaada! Hapa 2nasukumana tuweze kufika sio kufundshana namna ya kutembea. nwys nyc topic nimekupata
     
  19. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #19
    Jun 27, 2012
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Tatizo kubwa watu hawajui hata jinsi ya kuuliza swali "PC YANGU HAIFANYI KAZI NIFANYEJE??" hajatuambia kitu chochote kuhusu tatizo lenyewe ni nini au PC yake iko vipi, hatufanyi miujiza hapa ni diagnostics kutokana na uzoefu na Google. Na ukiwasaidia wanatokomea, haujui hata kama solution imefanya kazi.

    Kitu kingine kinachoudhi ni kuomba msaada kabla hata ya kuweka effort yoyote, "NAHITAJI DRIVER ZA HP" wakati ukiGoogle Hp drivers haukosi jibu kwenye first page ya Google, au mbaya zaidi kuomba msaada wa code wakati hata line moja hajajaribu kuandika kuona wapi amegoma.
     
  20. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #20
    Jun 27, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,176
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    huu ndio ukweli...!!
     
Loading...