Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kero ya mafuta ya petrol Moshi mjini

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MATATA2011, Dec 28, 2011.

  1. M

    MATATA2011 Member

    #1
    Dec 28, 2011
    Joined: Dec 11, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Hapa moshi mjini, nimezunguka vituo vya GAPCO, NGILOI Petrol station, BP Petroleum nimekosa PETROL,nimekuta kibandiko kwenye shell husika kikisomeka hivi " NO PETROL" hali ni mbaya kabisa. Tatizo ni kubwa,hivo katika kuulizia kwa nini hakuna mafuta,si mhudumu yeyote aliyekuwa tayari kusema tatizo ni nini. lakini kwa mbali nimenusa harufu ya mgomo baridi kwani katika kuulizia nimeambiwa inaonekana mafuta yapo ila wamiliki walio wengi wa vituo vya mafuta wanataka bei iongezeke zaidi. Jamani tunaenda wapiii???........! but nimesikia pia kuna vituo fulani vinayo mafuta ngoja nitafuatilia ila kabajaji kangu kameishiwa kama sitavutwa na break down leo sijui....!
     
  2. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #2
    Dec 28, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Nenda kwenye kituo cha kuuzia mafuta cha mtoto wa mkulu.
     
  3. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #3
    Dec 28, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Kiborilon kuna petrol station inauza mafuta. Hii ni temporly tu kwa sababu ya shortage ya mafuta mjini hapa. Hamna chembe ya mgomo
     
  4. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #4
    Dec 28, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    nenda Rahisi petrol station kiboriloni kwa mzee Ndesamburo utapata mafuta
     
  5. j

    j4marunda Member

    #5
    Dec 28, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ee bwanae! kuna sehemu nyingine nimefika wanajidai eti pump za mafuta zimeharibika! huo ni ujanja au ni ujinga mtupu? any way! siku hizi watanzania wengi hatujui tunakokwenda!
     
  6. b

    blackpepper JF-Expert Member

    #6
    Dec 28, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 382
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kimbia Ar fasta utapata mafuta
     
Loading...