Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kero ya kilimanjaro hospital na bima

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by wakumbuli, Sep 22, 2011.

  1. w

    wakumbuli Senior Member

    #1
    Sep 22, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Habari zenu wana jamii forum,mimi ni mkazi wa moshi kilimanjaro,huwa nikiumwa au ndugu yangu kuumwa huwa nampeleka kilimanjaro hospital,lakini huwa kuna kero kubwa hasa ukiwa unatumia bima kuanzia kwa madaktari na wadada wembamba wa mapokezi,jana nilienda nikiwa napeleka mgonjwa tukakaa zaidi ya masaa 2 tukaamua kumfuata doctor majibu aliyotoa niyakusikitisha,et amechoka,isitoshe tulikuwa tukiona akihudumia wagonjwa kinyemela,wafanywaje hawa watu
     
  2. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #2
    Sep 22, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,120
    Likes Received: 6,763
    Trophy Points: 280
    Tafuta uongozi ripoti
     
  3. Ligogoma

    Ligogoma JF-Expert Member

    #3
    Sep 22, 2011
    Joined: Aug 27, 2010
    Messages: 1,854
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 180
    tafuta ushahidi wa kutosha then katoe ripoti haraka, hospitali kama hizi si za kuacha tunakatwa fedha nyingi sana aiseee!!!!!!
     
Loading...