Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kero ya DAR LIVE KIPINDI HIKI...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kula kwa tindo, May 3, 2012.

  1. k

    kula kwa tindo JF-Expert Member

    #1
    May 3, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,330
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ni ukumbi mzuri,na ni fahari ya wakazi waliopo maeneo ya pembezoni mwa Jiji hili.. Lakini Duh!! Usiombe BOZA limwagike, Mtakomaje.....
     

    Attached Files:

  2. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #2
    May 3, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Iyo picha nilizani ni staili ya kushangilia kumbe wanajikinga na mvua!
     
  3. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #3
    May 3, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,173
    Likes Received: 3,435
    Trophy Points: 280
    hivi huo ni ukumbi au uwanja.?
     
  4. Cheche Mtungi

    Cheche Mtungi JF-Expert Member

    #4
    May 3, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 2,451
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Shigongo fanya mabdiliko wewe ni mjasiliamali wa ukweli kabisa hapa tanzani!
     
  5. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #5
    May 3, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Hahahaha sasa tabu ya nini jamani kha!
     
  6. l

    lutome Senior Member

    #6
    May 3, 2012
    Joined: Apr 18, 2012
    Messages: 139
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kero nyingine ma mc longo longo nyingi sana na wanachosha sana yaani inaonekana hawana working day schedule
     
  7. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #7
    May 3, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Duh nilijua ni aina mpya ya ushangiliaji aise kumbe ni kujikinga na mvua
    dah sasa hiyo ni starehe au balaa
     
  8. K

    Kiduku JF-Expert Member

    #8
    May 3, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ​huu sio ukumbi ni uwanja wa vyangudoa na wateja wao
     
  9. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #9
    May 3, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    watu wenyewe wa mbagala kwao poa tu.
     
  10. k

    kula kwa tindo JF-Expert Member

    #10
    May 3, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,330
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkuu acha, yaani kama umeenda kwa 5 5, utakoma.. ilikuwa kasheshe kwa WAPAKA MI POUUUWUDA....
     
  11. k

    kula kwa tindo JF-Expert Member

    #11
    May 3, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,330
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Alafu katika promo wanasema .. DAR LIVE NDIO UKUMBI BORA NA WA KISASA KWA BURUDANI KWA DAR ES SALAAM.....
     
  12. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #12
    May 3, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Shigongo ni laba stempu, sema hivi 'bilionea Riz karabati kitega uchumi chako'
     
  13. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #13
    May 3, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Ukumbi bora na watu kumwagikiwa na mvua hivyo aise
    Hapo ni full kero wala hakuna burudani
    Inagine wadada na nywele zao na make up zao
    Na hapo imagine uko na watu wako wa maana unamwagikiw ana mvua hivyo
     
  14. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #14
    May 3, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hapo ni starehe au kero ???
     
  15. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #15
    May 3, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    aongee na msure ampe za stimulis !
     
  16. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #16
    May 3, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,609
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Hii adhabu na sio starehe tena...
     
  17. Aggrey86

    Aggrey86 JF-Expert Member

    #17
    May 3, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 856
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hahah!haha! Nikajua jamaa wanashangalia show dah! Kumbe kero tupu wanavyousifia kumbe tofauti kabisa!! Riz vp ongea na mshua akupe vijichenji uweke hata Turubai2!!!
     
  18. k

    kamau ngilisho Member

    #18
    May 3, 2012
    Joined: Apr 14, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    heeeeeeeeeee! Kumbe Rz1 ndo mhucka mkuu....????!!!
     
  19. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #19
    May 3, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mjini hapa kila kitu kipya ni cha Riz1 duu haya majungu sasa!
     
  20. k

    kula kwa tindo JF-Expert Member

    #20
    May 3, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,330
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Chanzo cha ckakula ni uwe na Jungu... Riz ndiye jungu, Jungu limepakua Dar Live...
     
Loading...