Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kero ya central admission system

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Salary Slip, May 5, 2012.

  1. S

    Salary Slip JF-Expert Member

    #1
    May 5, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 17,286
    Likes Received: 13,123
    Trophy Points: 280
    Hivi jamani mmekumbana na kero ya CAS kama mimi?Unaingiza taarifa zako alafu ukija kwenye profile yako hazionekani na hata ukitaka kubadilisha program uliochagua mwanzoni, system inagoma na inakurudisha nyuma nyuma kwenye page ya home/registration.Sasa haya ndio maendeleo?Wahusika naomba mlifanyie kazi jambo hili.Inatupa wakati mgumu ingawa kweli CAS ni utaratibu wa kisasa lakini unahitaji kujipanga.
     
  2. M

    MAKAH JF-Expert Member

    #2
    May 7, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 1,599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    je baada ya ku add programmes ume bofya pale chini unapo save hizo programmes? kama la lazima ikurudishe lakini kama ume save basi kuna tatizo.

    Walichoniacha hoi tcu ni kuhamisha vocha zao toka crdb kwenda nbc benki ambayo haijasambaa kama nmb au crdb. pengine nakosea lakini sidhani vocha zinapatikana katika benki nyingine other than nbc
     
  3. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #3
    May 7, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    mkuu hiyo kauli ni ya kweli??
     
  4. M

    MAKAH JF-Expert Member

    #4
    May 7, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 1,599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    wilaya nyingi nbc wanaisikia kwenye bomba - unatoka mafinga kwa mfano usafiri hadi iringa, au mashamba ya chai mufindi au makambako - na huko wamejaaliwa kuwa na benki hizo za nbc. kama benki zote zina hizo vocha sina tatizo
     
  5. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #5
    May 7, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,402
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Ni kweli kabisa mkuu, sisi tulio huku changarawe Morogoro tunalazimika kuja Moro mjini kwani hata tukienda mzumbe hawana nbc benki zaidi ya atm mashine tu, ila benki ya crdb ipo.

     
  6. M

    MAKAH JF-Expert Member

    #6
    May 7, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 1,599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    To crown it all mkuu mapema nbc wanachemka - oh mara hatujapata vocha, mara vocha zimeisha tusubiri - kwa crdb mwaka jana hakikutokea kitu kama hicho. Kwa ujumla ni kausumbufu hako.
     
Loading...