Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kero ya bank mlimani city

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by ntobistan, Mar 12, 2011.

  1. n

    ntobistan Member

    #1
    Mar 12, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huu utaratib ulioanziswa hap Mlimani City katik Bank ya CRDB Kuw mtu kuwa anapofika anachukua karatasi iliy na Number pal katik ile ATM yao_Ok ni utaratib mzur ulioanzishwa ili kupunguz kuvukwa na mtu kisa anamtu anaemfahamu na kumpa ile Pesa anayotak kuwek.Ila inakuj hali ya kuwa na upungufu wa Bank teller.Pale kuna bank teller watano inavyoonesh ila cha ajabu Jana walikuwep ma bank teller watatu wanaotoa huduma kwa wa2 zaidi ya 375.Cha ajabu ilipofika muda wa kufung office yao (BANK)Ndipo 2lipoambiw 2pang mistar ili wa2hudumie!SHUT hii imenikel sana na nadhan kuw papo wanaochukizwa na utaratibu huu.Pia kuna kuw na baadhi ya watu wanaochukuliana kati yaan zile Number harafu wanaondok nazi wanapoon wak na Number za mbali kuitwa pal na mateller ili wapat huduma.But huu taratibu ni Mzur ila waongeze Ma teller na sio madilish ambay hayan wa2.
     
  2. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2011
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 5,886
    Likes Received: 1,451
    Trophy Points: 280
    hii elimu ya ngumbaru Tz itaiangamiza nchi. Watu wanashindwa hata kuandika mtiririko unaoeleweka
     
  3. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #3
    Mar 13, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Afu naliambiaga mara kibao, yani huyu ntobistan anachefua ile mbaya! Nasomaga thread zake mpaka nahisi kutapika.... Aaaaaggh!
     
Loading...