Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kero: Sauti TBC1

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mutensa, Jun 26, 2009.

  1. Mutensa

    Mutensa JF-Expert Member

    #1
    Jun 26, 2009
    Joined: Feb 20, 2009
    Messages: 426
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Wadau,
    Heshima mbele. Wajameni suala la sauti ya TV yetu ya taifa TBC1 linakera. Kimsingi wale ambao ni wapenzi wa kuangalia television hiyo, mtakubaliana na mimi kuwa sauti inashuka halafu baadae inapanda ghafla sana. Nashauri wahusika walishughulikie suala hili mapema sana ili kuondolea kero watazamaji wao.
     
  2. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #2
    Jun 26, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,372
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kweli hili jambo lipo na huwa linakuwa KERO!
     
  3. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #3
    Jun 26, 2009
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ni kweli kabisa!!!

    Kinachonikera zaidi ukiwa unaangalia TBC1 hata taarifa ya habari unatakiwa kuwa na remote karibu. Kuna nyakati sauti inapanda sana na kuna nyakati inashuka sana. Hii ni ovyo kabisa.
    Najiuliza, wataalamu wote wanini katika kukifanya kipindi kirushwe ikiiwa mambo yenyewe ndiyo hayo. Maana utaona orodha; mtangazaji, muaandaaji,msimamizi, fundi mitambo, mhandisi wa sauti, nk.

    Tatizo jingine TBC1 walilonalo ni kuwa wagumu wa kutendea kazi ushauri wanaopewa na wateja wake. Nilikwisha wahi kuwapa ushauri constructive ili huduma wanayotupa iwe njema hasa katika masuala hayahaya ya sauti.Matokeo zero.
     
  4. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #4
    Jun 26, 2009
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,584
    Likes Received: 569
    Trophy Points: 280
    Nadhani hawa jamaa wanatemebelea Jamvini walirekebishe hili. Pia kuna baadhi ya watangazaji hasa wale wa soka huwa wanapenda kuingiza mambo yao binafsi au kuongelea jambo wasilokuwa na uelewa wa kutosha hadi ina bore.
     
  5. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #5
    Jun 26, 2009
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Yeah TBC1,Wanatangaza vyema sema sasa kwenye sauti ni balaa..
     
  6. Kwetunikwetu

    Kwetunikwetu JF-Expert Member

    #6
    Jun 26, 2009
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 1,546
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Sauti huwa inapanda kuwa kero hasa wanapoweka lile tangazo lao kuwa TBC1 inapatikana kila mahali etc
     
  7. N

    Ntambaswala JF-Expert Member

    #7
    Jun 26, 2009
    Joined: Dec 7, 2008
    Messages: 254
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kwa kweli TBC pamoja na matatizo hayo lakini wanajitahidi sana, maana taarifa yao ya habari naipenda zaidi kuliko ya vituo vingine. Actually nafikiria kumfikisha TIDO mahakamani kwa kudanganya umma maana wakati anapewa ukuu wa TBC alisema tumpe miaka miwili au mitatu wenyewe tutaipenda TBC. Hivyo mm nilikuwa nasubiri hiyo miaka ipite ndo nianze kuangalia TBC1. Sasa mwaka jana December kwa bahati mbaya nika tune TBC 1 duu ubora ule niliouona sikuamini tangu siku hiyo naangalia taarifa ya habari ya TBC1 na hata vipindi vingine. Nataka nimshtaki TIDO kwa kuninyima huo uhondo maana nimekosa mambo mengi ya TBC1........

    Pia kuna watangazaji wawili wa michezo Enock Bwigane na Pendaeli Omari wale vijana ni wazuri sana tena - nawapa hongera vijana kazi yenu ni nzuri

    Ushauri: TIDO najua unatembelea hapa, tafadhali zingatia maoni ya wadau mbalimbali- tuko pamoja
     
  8. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #8
    Jun 26, 2009
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,315
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Hata hivyo vingine ni vizuri sana tu. Tofauti ni hiyo TBC 1 kutumika na mafisadi na hiyo kero.
     
    Last edited: Jun 26, 2009
  9. Ramthods

    Ramthods JF-Expert Member

    #9
    Jul 6, 2009
    Joined: Jun 2, 2009
    Messages: 496
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Tatizo jingine pia ni kwamba sauti inachelewa na haindani na midomo wakati mtu anazungumza. Check na suala hili pia.

    Nilijaribu kuwaulizia wakasema mitambo yao imechoka, so inabidi fungu litolewe wanunue mipya.
     
  10. Ramthods

    Ramthods JF-Expert Member

    #10
    Jul 6, 2009
    Joined: Jun 2, 2009
    Messages: 496
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Tatizo jingine pia ni kwamba sauti inachelewa na haindani na midomo wakati mtu anazungumza. Check na suala hili pia.

    Nilijaribu kuwaulizia wakasema mitambo yao imechoka, so inabidi fungu litolewe wanunue mipya.
     
  11. ThinkPad

    ThinkPad JF-Expert Member

    #11
    Jul 6, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,849
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Tatizo ni seting zao kwenye input wanaweka audio ktk level ya juu na wakati signal from the source inakuwa juu mpaka hapo lazima sauti iwe mbaya inayokoroma.
    Au unakuta mikono mingi kwe mixer zao.
     
  12. B

    Boney E.M. JF-Expert Member

    #12
    Jul 6, 2009
    Joined: Jan 22, 2007
    Messages: 425
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    TBC kodi hawalipi hata sula la sauti linawashinda? Tafadhali fanyeni marekebisho husika kombe la Dunia tusiadhirike. Sawli langu dogo ni - je hawawezi kuwapa TV zingine sehemu ya matangazo?
     
  13. shiumiti

    shiumiti JF-Expert Member

    #13
    Jul 6, 2009
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwakweli hapo ni balaa tupu. Yaani ni kelele za ajbu. Mimi mwanzoni nilikuwa nafikiri ni TV yangu ina matatizo,,, kumbe ni hawa TBC1 wenyewe.
    Kwa kweli ni kero kubwa sanaaaaaa...

    TIDO MHANDO, TUNAKUAMINI SANA KWA UTENDAJI BORA NA UAJIBIKA. TAFADHARI SANA TUNAKUOMBA UWAJIBIKAJI KWA HILO....
     
  14. JAYJAY

    JAYJAY JF-Expert Member

    #14
    Jul 10, 2009
    Joined: Oct 31, 2008
    Messages: 1,970
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    namuunga mkono mchangiaji mmoja hapo juu, ni kweli mara nyingi sauti na mdomo haviendani na hilo ni kero sana.naomba washughulikie tatizo hilo.akhsante.
     
Loading...