Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kero nssf....

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kayla, Apr 27, 2011.

  1. Kayla

    Kayla JF-Expert Member

    #1
    Apr 27, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 260
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huu mfuko wa NSSF kwa kweli umegeuka na kuwa kero sana,system zao ni mbovu na utendaji wao ni mbovu kwa ujumla..unakwenda kujisajili kwa ajili ya kukatwa makato ya mafao ya kiinua mgongo wakati wa kustaafu lakini process inachukua muda mrefu mpaka inakera,hadi ufanikiwe kupata kadi yako ya uanachama ujue itakugharimu muda mrefu sana...mafao yako nako kwenyewe ni matatizo..mimi binafsi nimejiandikisha tokea mwaka juzi hadi leo hii sijapata kadi,ni jambo linalokera sana..nimefuatilia several times lakini hali ni hiyohiyo..jamani hii kadhia mpaka lini? hii mifuko ni mali ya nani hasa?
     
  2. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2,052
    Trophy Points: 280
    Hamia PPF au LAPF sheria iko wazi una uhuru wa kuchagua mfuko uutakao!!
     
  3. Kayla

    Kayla JF-Expert Member

    #3
    Apr 27, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 260
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dah itabid nifuatilie hiyo mifuko mingine nijue zaid ili nianze mchakato!
     
  4. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #4
    Apr 27, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hivi ni kweli na kama ni kweli ninaweza kuamisha account yangu kutoka nssf kwenda ppf,maana mimi mwenyewe naichukia nssf,hivi kweli watu wanachukua pesa za watu na kukaa nazo zaidi ya miaka kumi bila intrest
     
  5. m

    mwana wa africa JF-Expert Member

    #5
    Apr 27, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wengi tunaumia kwa tunayoyaona yakitendeka na nssf.
     
  6. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #6
    Apr 27, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,892
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Sina hamu na hao jamaa NSSF! Nimefungua madai January 2011 na nimepata stahiki yangu April 2011. Kutokana na utaratibu waliouanzisha wa kutakiwa uwe na kadi mpya ya uanachama ndo usumbufu umezidi kiwango. Nilipiga picha za kadi mpya May 2010 pale ofisi zao Ilala (Dar) nimepata kitambulisho kipya January 2011 na kufungua madai pale ktk ofisi zao Ubungo (Dar). Mazingira ya kutaka rushwa yanachangia kwa kiasi kikubwa. Nimeyaona bila aibu. Mashirika ya hifadhi za jamii ni janga ktk TZ yetu. Wafanyakazi hawana Mjomba!
     
  7. s.fm

    s.fm JF-Expert Member

    #7
    Apr 28, 2011
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 669
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    wanatanzania tunalala sana...mi mwenyewe nishaenda pale mpaka sasa nimeamua kuacha, siku nikijiskia nitaenda kuangalia, yani wale wafanyakazi hata sielewi huwa wanafanya nini, mambo mengine yanasikitisha kweli ni kwa sababu tuna ile tabia ya upole ambayo sijui itaisha lini! ingekua wenzetu ambao hawana tabia kama hii, watu wangeisha kwenda pale na viboko, fimbo mtindo mmoja ofc nzima
     
  8. ghumpi

    ghumpi Senior Member

    #8
    Apr 28, 2011
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hATA UKIHAMIA KWINGINE NI YALE YALEEE!!!
     
  9. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #9
    Apr 28, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    hairuhusiwi kuwasema vibaya NSSF......
     
  10. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #10
    Apr 28, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,448
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Hamia airtel.
     
Loading...