Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

KERO: Matumizi mabaya ya muda wa viongozi wetu watukufu!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kasheshe, Jul 15, 2011.

  1. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #1
    Jul 15, 2011
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,594
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ndugu,

    Watanzania wenzangu, binafsi nawakubali sana watu wa zamani, kwa sababu kila walilolifanya wakati huo lilikuwa na maana kubwa wakati huo na hata baada ya muda mrefu. Hivyo ni jambo zuri kuendeleza yale ambayo ni mazuri, lakini kwa vyovyote vile sio kila la zamani liendelezwe.

    Hata hivyo viongozi hao hawakupenda vizazi vijavyo yaani kama kizazi chetu kuwa kama dodoki tu... kwamba tusiendeleze hata yale ambayo kwa vyovyote vile ni kero kwa kila mdau.

    Ninazungumzia jambo la kuwasindikiza na kuwapokea viongozi wakuu kila mara wanaposafiri kwenda nje ya nchi especially kwa kutumia njia ya anga... wakati huo safari zilikuwa chache sana na ilikuwa maana sana kusindikizana na kupokeana... lakini kwa sasa mmmmhhhh.

    Hivi ina maana gani rais akisafiri kumfanya makamu wake, waziri mkuu, mkuu wa mkoa etc. kwenda aidha kumuaga au kumlaki? ina faida gani kwa wananchi? inawaongezea nini? je inaondoa umaskini kwa kiasi gani? Je hao wadau wenyewe waziri mkuu na team yake wakienda kumsubiri Rais kwa masaa 2-4 yanasaidia nini? Askari wetu wa barabarani kila mara kuwafanya badala ya kulinda usalama barabarani badala yake kupitisha misafara ina tiga gani?

    Wadau binafsi hili linanikera maana binafsi sijui objective yake na faida yake kwa sasa naamba msaada kuwambiwa wajamani.

    Wako Mtiifu
    Kasheshe
     
Loading...