Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kero:Magari makubwa barabara ndogo

Discussion in 'Jamii Photos' started by Majoja, Nov 1, 2011.

  1. Majoja

    Majoja JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nimeikuta hii mitaa ya Mikocheni, Mtaa wa Sam Nujaoma(karibu na kiwanda cha Coca cola).
    Gari kubwa lilosheheni zigo la kutosha, badala ya kuongoza zake Morogoro rodi aende zake Zambia au Malawi , dereva kaamua kukata mitaa.
    Matokeo gari limeshindwa kukata kona na kuzimika, hatimaye kuziba barabara.
    Nimekaa hapo lakini ri-afwande Arufonsi wara harikutokea. CIMG0041.JPG CIMG0045.JPG
     
  2. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Sight mirror itauza ID yako ya ukweli T 446???
     
  3. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Waweza nunua kubwa na ww!
     
  4. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Tena gari ni RAV4 milango 5
     
  5. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,579
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Hahahahaaa!!
     
  6. Majoja

    Majoja JF-Expert Member

    #6
    Nov 1, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ee bana ee ajali kazini!
     
  7. Majoja

    Majoja JF-Expert Member

    #7
    Nov 1, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sasa wancheka au unachekelea?
    [​IMG]
     
  8. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #8
    Nov 1, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Duh huu mlori nimeukuta sasa hivi umekufa pale makona kabla ya taa mwenge
     
  9. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #9
    Nov 1, 2011
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,596
    Likes Received: 969
    Trophy Points: 280
    Na mimi nimeliona hapo hapo karibu na Majembe Auction Mart, sijui watafika lini Zambia
     
  10. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #10
    Nov 1, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    bei gani?
     
  11. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #11
    Nov 2, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    alitoka kuaga kwa demu wake
     
  12. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #12
    Nov 3, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Majoja huyu constable Alfonce kakukosea nini ? mbona unataka kumchafulia CV,juzi ulidai ulimpooza baada ya kukukamata ukipiga picha karibu na Ikulu leo unadai kachelewa kufika eneo la tukia.Hapa ni wilaya ya Kinondoni na Ikulu ipo wilaya ya Ilala kwahiyo constable Alfonce hawezi kuwa maeneo yote.
     
  13. Majoja

    Majoja JF-Expert Member

    #13
    Nov 3, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    We Uporoto01 kwani wewe ni risemaji ra Arufonsi.
    Mimi niriribipu rikaniambia rina simamia musafara wa riongozi kuelee mujini!!!
     
Loading...