Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

KERO: Kutopatikana kwa vyombo vya habari/burudani vya kitanzania kwenye mtandao

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Injinia, Jan 10, 2010.

  1. Injinia

    Injinia JF-Expert Member

    #1
    Jan 10, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 850
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani, nadhani waTanzania wenzangu ambao hampo nyumbani mtakubaliana na mimi. Ukiwa huku kwenye nchi za watu saa ingine unataka kusikiliza redio/ tazama runinga za nyumbani.

    Ukiingia kwenye mtandao utakutana na vyombo vingi tu vya Kenya, na vichache vya Uganda, lakini TZ hola! Halafu juzi juzi nilikuwa Tanzania nikasikia East Africa FM wakijitangaza kuwa wanapatikana mtandaoni, ukiingia humo ni matangazo tu. Clouds FM nao ndio hovyo kabisa, page yao iko vile vile tangu enzi za Masoud Kipanya!!!

    Tafadhali, kama kuna anaehusika kwa namna 1 au ingine atusaidie katika hili jambo
     
Loading...