Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kero kero mtandao wa tigo jamaniiiiii

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by upele, Aug 6, 2011.

  1. upele

    upele JF-Expert Member

    #1
    Aug 6, 2011
    Joined: Mar 3, 2010
    Messages: 365
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ASALAAM ALAYKUM WANA JF HIVI MAWASILIANO HASA NI KERO SASA KWA MTANDAO WA TGO MPAKA INAKUWA HATUNA IMANI NA WENYE MTANDAO AU NDIYO AINA YA UFISADI MAANA UNAWEZA KUWA UNAPIGA HAMUSIKILIZANI NA PESA WANACHUKUA YAAN NI KEROOOOOO,
    IMEKAA VIBAYA HIII
    Conquest-ufisadi tz mpka lini
     
  2. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #2
    Aug 6, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    .......... mie naweka mtu katika loud speaker, wakati mwingine unabidi uende kipembeni. network iko very poor, wamekalia kuchezesha bahati nasibu tuuuu ! hovyo kabisa !!
     
  3. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #3
    Aug 6, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mimi mara nyingi tu nimewashauri watu wahamie AIRTEL, lakini miafrika ndivyo tulivyo kwa ubishi hatuwezekani.
     
  4. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #4
    Aug 6, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    ...........ukiingia huko utapata ugonjwa wa kuhama ! (celtel, Zain, Airtel ..........what next ?)
     
  5. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #5
    Aug 6, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Mt u ukimpgia hapatikani, mpk upge mara nyingi, na mpaka ujue kama hapatikan,lazima usikilize lile tangazo looooote! Dah! Pesa ze2 kero ze2.
     
  6. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #6
    Aug 6, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Na huko uliko umepona kaugonjwa ka Mobitel....Buzz...TIGO? What next
     
  7. upele

    upele JF-Expert Member

    #7
    Aug 6, 2011
    Joined: Mar 3, 2010
    Messages: 365
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haya bwana tutafika

     
  8. upele

    upele JF-Expert Member

    #8
    Aug 6, 2011
    Joined: Mar 3, 2010
    Messages: 365
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    BABA YAKO MDOSI NINI HAU HUJUI KAMA WAMILIKI NI WAHINDI HUKO NDIYO ACHA KABISA YAAN ILE RINGTONE WANAKULA PESA
    SHITTTTTTT,
    conquest-fool is fool not wise
     
  9. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #9
    Aug 6, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,510
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Nunueni simu za Kichina zenye line tano, nne za GPRS na moja ya CDMI.
    Kwa hiyo unaweka line ya tigo,voda, zantel, airtel na sasatel.
    Raha mtindo mmoja, hamna malalamiko anymore
     
  10. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #10
    Aug 6, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,678
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    Hili ndio suluhisho kwa sasa...
     
  11. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #11
    Aug 6, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,173
    Likes Received: 1,330
    Trophy Points: 280
    ukitumia line ya tigo kumpigia mtu unalazimishwa kusikiliza tangazo lao la tigo pesa mwanzo hadi mwisho. Upuuzi mtupu
     
  12. P

    Proud Patriot JF-Expert Member

    #12
    Aug 6, 2011
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    I thought my phone was faulty.. Coz I can never hear a person clearly unless I move here and there to find better reception, boooooooooring!
     
  13. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #13
    Aug 6, 2011
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,545
    Likes Received: 306
    Trophy Points: 180
    Mie wamenitesa kiasi kwamba kwa sasa lini ya tigo siweki pesa tena. Niki top up kila baada ya saa mbili ama tatu wanajichukulia sh. 400 bila ridhaa yangu. Cha msingi nilichoamua ni kuiacha tigo kwa ajili ya atakaenipigia tu. Kwa ninao wapigia natumia airtel Mtandao unaonitendea haki kwa sasa.
    .
     
  14. Nguchiro

    Nguchiro JF-Expert Member

    #14
    Aug 6, 2011
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 363
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Was***** sana hawa jamaa tena wanaboa
    @unaweza kujiunga na x-treme sms ukianza kutuma wanakata credit uliyonayo
    @kila siku wanakata hela ya ile ringtone yao ya tigo bila ridhaa ya wateja and how do u block hiyo huduma?
    @unaweka hela wakati mwingine inakatwa bila sababu
    @kituko kikubwa una shida kama mteja ukipiga customer service unatozwa 50-100,what the **** is all this?
     
  15. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #15
    Aug 6, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Tigo mtandao wa kipumbavu sana
     
  16. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #16
    Aug 6, 2011
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,545
    Likes Received: 306
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    Tigo kwa sasa nahisi yamewafika yale yaliowakumba iliyokuwa Meridian biao bank

    .
     
  17. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #17
    Aug 6, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tatizo hakuna option 2.!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  18. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #18
    Aug 6, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Bahati nasibu.....? wanapanga matokeo. we tangu usikie hizo bahati nasibu zao, jamaa yako wa karibu yupi umemsikia kashinda?
     
  19. Nguchiro

    Nguchiro JF-Expert Member

    #19
    Aug 6, 2011
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 363
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Dah!nilisahau sh***** sana hawa jamaa, wana tangazo lao lingine la tigo pesa wanalodai "ONGEZA SALIO UPATE MARA MBILI" matokeo yake ukiweka 500,1000 nk wanakupa dakika za bure,what they advertise is typically the opposite to what they are doing
     
  20. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #20
    Aug 6, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    ............waliniambia kuna offer: lipa Tsh 1,500/= upate dakika 5 kupiga Kenya, nikajiunga na sikupata hiyo huduma. Nimeripoticustmer kea, no solution. nimeapa sitaki offer yeyote isio direct !
     
Loading...