Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kero katika mahusiano ya ndoa ....

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by FirstLady1, Jun 10, 2010.

  1. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #1
    Jun 10, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Mmeoana /or Boyfriend na G/friend mahusiano ya sasa hayatabiriki maana baadhi GF/na BF tayari walishaanza kuishi kama wanandoa:A S 39:

    Mwanaume unatoka kazini au popote katika shughuli zako za kila siku badala upite nyumbani kuijulia hali familia ndio uendelee na mengine unapitia Bar au kwa marafiki zako, Mama /Mpenzi kaandaa chakula kasubili utatokea saa tatu/nne /tano huonekani Wife anaamua kulala .

    Saa saba /au nane /Tisa mme anaingia kwanza ananuka pombe utampa maji ya kuoga, chakula maybe atakula au atagoma..then anadai unyumba ...:A S-confused1:

    Hii naona kama ni Kero kwanza unakuwa umemsumbua usingizi wake kuukatili ,then aanze kujiandaa kisaikolojia ili upate haki yako......kwanini usirudi mapema kaa na family /kuleni pamoja /na muda wa kuingia kulala mnakuwa pamoja........(faragha )

    Why .......Why........ Why ????
     
  2. RR

    RR JF-Expert Member

    #2
    Jun 10, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Akiomba unyumba inathibitisha kwamba kweli katoka bar, hivyo shukuru!
     
  3. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #3
    Jun 10, 2010
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    ni kero sana,halafu atalalamika kuwa humjali yet anaspend 80% ya siku nzima huko nje na the so called friends na akifika home ananuka pombe ka aliingizwa kwa drum za TBL....AAGHRRR
     
  4. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #4
    Jun 10, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mmh tabu ennh????

    yani nikisikia mambo km aya yani napata uoga kabisa wa kitu ndoa......

    life z tooooooo shot we spsed 2liv in happpynes ol da tyme sa km kuna kiumbe kinaamua kabisa kwenda kudownload kero na kukuletea....dahhh inaumiza!!

    mmh ebu tuambien jamani ivi wanaume wote ni makorokocho??????manake kesi nyng nazisikia kwao thou kuna wanajike wengine ni makorokocho usipime bt in high parcentage z male creatures who blamed maaara nyng


    pole swet hat..
    omba mungu kikombae iki kikuepuke....na shetani aliyemfunga amwachie

    polemumy:embarrassed1:
     
  5. Egyps-women

    Egyps-women JF-Expert Member

    #5
    Jun 10, 2010
    Joined: Feb 5, 2010
    Messages: 499
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Uhondo wa ngoma ingia ucheze ndio utajua utamu na uzuri wake.
    yalishanikuta sina hamu na kiumbe kinaitwa mwanaume ..no not at all..................:closed_2:
     
  6. L

    Lady JF-Expert Member

    #6
    Jun 10, 2010
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 277
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Pole First Lady! But nadhani ukiendelea kumfanyia mazuri muda anaochelewa kurudi let say in a month then ukatafuta weekend moja mkatoka out ukamweleza machungu yako, nadhani ataelewa!
     
  7. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #7
    Jun 10, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Swala hapa sio unyumba ,swala ni mapenzi na family..mnaona nyumba zenu kama kituo cha police au??
    Ukiwa huko huwa hukumbuki family yako?
     
  8. Causin

    Causin Member

    #8
    Jun 10, 2010
    Joined: Apr 28, 2010
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole sn mpnz,yan mbona me hata naogopa,yan hapa nlipo tu kama boyfrend na girlfrend ni kazi,sasa nikiingia huko itakuwaje?
    yan hawa wanaume hawakumbuki hata kama wametoka kwa mtu anitwa mwanamke?,kwanini wasituheshimu jamani?

    Mimi nam-appreciate sn mwanaume anayemheshimu mke wake/mpenzi wake hata kama anatoka nje.(fide,crispin,makoyo mpo??,kwa niaba ya wenzenu)
     
  9. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #9
    Jun 10, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
     
  10. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #10
    Jun 10, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Amen ..
    Rose1980 nadhani hao marafiki alionao ni wabaya kwa nini hawamkumbushi kama anafamilia ?? saa saba/nane /tisa ..hiki sasa kichefuchefu
     
  11. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #11
    Jun 10, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    kuna mwenzio juzi moja alikuwa analalama ..............anasema yeye kwa sasa ana mtoto mdogo ni mama wa nyumbani amekuwa. anashughulika saa zote kuhusu mtoto mdogo na wengine wawili wakubwa, masuala ya chakula kuwalisha kuwavisha kufua na kila kitu. Hana msichana wa ndani wala mtu yoyote wa kumsaidia kazi.

    ikifika weekend Mwanamme anasema amechoka kazi nyingi Mke awa control watoto wasimsumbue. Alikuwa akilalama hivi mwanamme anamtegemea yeye apumzike saa ngapi?
     
  12. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #12
    Jun 10, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ni kero, inabidi kubadilika. Ila ushauri kwa Mwanamke... Hata akirudi asubuhi, mpokee vizuri, muandalie maji ya kuoga, muulize atakula nini.. akifanya hivyo kwa miezi kadhaa! Ipo siku ATABADILIKA huwezi amini.... Ila kama akirudi amelewa halafu wewe unamKOROMEA.. Walah hawezi acha.. Akina MAMA mna nafasi kubwa sana ya kujenga au kubomoanyumba zenu.
     
  13. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #13
    Jun 10, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    pole sana EW wewe mbona una machungu shost yep yaliyokukuta ?????
     
  14. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #14
    Jun 10, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    causin inawezekana wa kwako akawa tofauti ...we jitose tu kwenye chama hiki muda ukifika ..lakini hawa jamaa sijui wakoje ..anaacha bear kwenye fridge nyumbani huyo chawote bar
     
  15. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #15
    Jun 10, 2010
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    sio vituko sweetness ni kweli kabisa
    yaani anaona ni bora atumie muda mwingi huko nje kuliko kuwa na familia yake,as if aihitaji.majukumu yote ya familia anaachiwa mama,its not fair at all.wanafikiri jukumu la baba wa familia ni kuprovide kifinance mengine yote ni ya mama.
     
  16. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #16
    Jun 10, 2010
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Wanasema bear za home hazipandi....
     
  17. Egyps-women

    Egyps-women JF-Expert Member

    #17
    Jun 10, 2010
    Joined: Feb 5, 2010
    Messages: 499
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kumbe tuwabembeleze kama watoto au mnafanya makusudi?????khah inachosha
     
  18. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #18
    Jun 10, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0


    nani wa kumkumbusha mwenzie wakakti wote wamekutana?....FL mie nikipika lazima ale, yaani akitaka tulale kwa amani bac ale tu, nachoka jamani, unatoka job upo hoi, unawahi home kupika ili aje akute mambo shwari then likirudi huko licle, hapana ayakula wacha atapike.....ndoa ngumu bwana.





     
  19. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #19
    Jun 10, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mie naambiwaga za nyumbani ni kwa ajili yangu! atleast cku hizi kampani yake imesambaratika kikazi, nampumua sasa!
     
  20. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #20
    Jun 10, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    DAH!......:bounce:
     
Loading...