Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kero hii inakuwaje?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by JICHO LA 3, Oct 31, 2011.

  1. JICHO LA 3

    JICHO LA 3 JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani wale wenzangu na mie wadadakwa wakaka tunaopanda daladala..
    utakuta mtu kwenye daladala anasikiliza mziki kwenye simu yake
    simu yenyewe ya kichina, nasema ya kichina cz ni simu zinazoongoza kwa kelele
    badala ya kuweka headphone ili iwe kwa faida yake yeye anaweka sauti ya nje tena kali sana kiasi kwamba inakuwa kero kwa abiria mwenzake
    wengine kuongea hatuwezi sababu huwezi jua unaemwambia atachukulia vipi suala hilo lkn kiukweli inaudhi.
    ombi langu kama wengine mnatabia kama hizi bs jirekebisheni.
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,261
    Trophy Points: 280
    unamwambia tu....
    hata dereva akifungulia mziki kwa kelele mnamwambia tu....
     
  3. JICHO LA 3

    JICHO LA 3 JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    The boss...nnachoogopa hapa ni jinsi gani atakavochukulia
    maana kuna wengine unaweza jikuta ukazua ugomvi
    si unajua kila binadamu na uelewa wake.
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,261
    Trophy Points: 280
    ongea nae kistaarabu
    mwambie dada/kaka punguza sauti ya mziki wako....
    tumechoka sana wenzio.ataelewa tu kama mstaarabu...
    asipoelewa basi unamuacha...

    msichukulie kero ndogondogo kama za kupita....
    zinaathiri sana.....ndo maana kila mtu akipata pesa
    anakimbilia kununua gari,mwisho kero ya foleni inazidi...
     
  5. JICHO LA 3

    JICHO LA 3 JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    daaah...itabidi nizichange kwa kweli maana.
    ndomana foleni bongo zinazidi kwa sababu ya kukwepa kero kama hizi
     
  6. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #6
    Oct 31, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Kama konda atamkaukia nakataa kulipa nauli ushenzi sitaki! Mtu umetulia zako unapanga mikakati halafu mtu anipigie kelele na konda anakaa kimya!
     
  7. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    unaeweza maana utapewa za chembe mpaka bas
     
  8. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #8
    Oct 31, 2011
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Huo ni ulimbukeni na kukosa ustaarabu, washenzi kabisa! Kwa nini starehe yao wanaifanya kuwa kero kwa wengine? Sipendi, nasema sipendi kabisa!
     
  9. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #9
    Oct 31, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,891
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Hii thread km si mahala pake hv?!!
     
  10. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #10
    Nov 1, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    na washenzi wengine kwenye dala dala wana tabia za kujisogeza na kuwabana kina mama bila sababu,washenzi tu.
     
  11. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #11
    Nov 1, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 987
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hahaha watu nuksi wanakobea mpaka wamama watu wazima...
     
  12. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #12
    Nov 1, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    Mkuu kweli umechukia_maake hiyo lugha uliyotumia ni kali sana
     
  13. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #13
    Nov 1, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    wavumilie tu ukiwagusa zogo utakalolifumua hapo utajuta hata kwanini umo humo ndani......
     
  14. JICHO LA 3

    JICHO LA 3 JF-Expert Member

    #14
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    yaani hao ndo usiseme kabisa wamejaa tele.
     
  15. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #15
    Nov 1, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mi ndo maana nowdayz sipandi daladala nakula za boda tu had kwa ofc
     
  16. JICHO LA 3

    JICHO LA 3 JF-Expert Member

    #16
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    shost bodaboda nayo roho mkononi
    maana madereva wa pikipiki akili zao zote zinafanana.
     
Loading...