Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

KERO: Askari wa uwanja wa taifa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Saint Ivuga, Jan 6, 2010.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Jan 6, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,726
    Trophy Points: 280
    Leo nilikuwa nacheki baadhi ya clip za mpira .hivi wale askari wanaolinda pale ndani nao wanaruhusiwa kuangalia mpira?
     
  2. GP

    GP JF-Expert Member

    #2
    Jan 6, 2010
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kwani hawana MACHO??
     
  3. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #3
    Jan 6, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    deh deh deh! nimekugongea senks greti thinka GP.
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Jan 6, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,726
    Trophy Points: 280
    Haha nimekungea thaks kabisa. ila namaanisha kazi yao pale si ni kulinda ? sasa wanatakiwa wageukie washabiki,au bongo hakuna wahuni wanaoweza kukatiza uwanjani wakati wa mechi?
     
  5. Exaud J. Makyao

    Exaud J. Makyao JF-Expert Member

    #5
    Jan 7, 2010
    Joined: Nov 30, 2008
    Messages: 1,523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sijui kama kuna katazo mkuu.
     
  6. nyaunyau

    nyaunyau Senior Member

    #6
    Jan 7, 2010
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 112
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hapa bongo ni shwari hakuna wahuni wa kutishia amani uwanjani
     
  7. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #7
    Jan 7, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Wacha wale maisha, hiyo ndo posho ya kuwa ktk geshi ra porishi. By the way hatupo Afghanistan...
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Jan 7, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,726
    Trophy Points: 280
    unajua unachoongea.? Jk aliporukiwa ilikuwa ni Afganistani?
     
  9. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #9
    Jan 7, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Duh, Jk tena ?? Yaani thread ni kwa ajili wa walinzi wa rais au askari uwanjani??
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    Jan 7, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,726
    Trophy Points: 280
    Wewe si unamaanisha bongo tambarare?kama ndo ivo wamewekwa wa nini sasa pale.si wangepewa viti kabisa sasa?
     
  11. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #11
    Jan 10, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Viti si vinalipiwa mkuu??
     
  12. Mlango wa gunia

    Mlango wa gunia Senior Member

    #12
    Jan 10, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 124
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hawana hata job description wanaenda kufanya nini na ndio sbb nao wanajiona ni kundi la watazamaji tofauti yao ni kuwa wao ni watazamaji waliovaa uniform za polisi
     
Loading...