Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kenyata hospital wauza nyeti za marehemu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Sep 19, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Sep 19, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,516
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Katika zoezi linalashiria mwisho wa dunia sasa
    wananchi wa kenya waliofiwa wamekusanyika majuzi na jana hosp ya
    kenyata kuangalia kama marehemu zao wanazikwa na nyeti zao..zoezi hili
    lilianza baada ya vijana 4 kukamatwa wakiwa na nyeti za binadamu katika kubanwa
    walitaja maofisa wanaoshugulika na maiti kenyata hosp na hivyo kufanya
    zoezi zima kuamsha watu kumbe yawezekana marehemu zetu wanazikwa bila nyeti zao

    akiulizwa mmoja waliokuja kuchukua mwili alisema aisee bana imenishtua nimekuja kuangalia kama marehemu wangu anaenda nazo mbinguni, watu wabaya sana we acha

    mwingine akasema kwa kweli inawezekana wengi sana tumezika bila nyeti zao tukijua wameenda nazo mbinguni kumbe zimebaki dunian alisikika mmoja wao...mwingine akauliza hivi huko wakiulizwa wameziacha wapi wanasemaje??

    Muhimbili jamani huu mchezo nje nje mkiwa mnatoa maiti zenu angalien nyeti zao jamani
     
Loading...