Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kenyan Visa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Yo Yo, Jul 22, 2009.

  1. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #1
    Jul 22, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Nauliza kwa mtanzania ukitaka kwenda kenya lazima uwe na visa?
     
  2. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #2
    Jul 22, 2009
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Passport tu.
     
  3. C

    Chief JF-Expert Member

    #3
    Jul 22, 2009
    Joined: Jun 5, 2006
    Messages: 1,318
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Ndio. Lakini unachukulia at the entry point. Airport/Namanga.
     
  4. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #4
    Jul 22, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    No need kama wewe ni raia wa East Africa.....just passport inatosha! Ila kuna vikadi fulani vya East Africa vinapatikana immigration unatakiwa kuvijaza....but again uzoefu wangu unaonyesha hakuna anayevifuatilia ukifika huko Kenya!
     
  5. J

    Jafar JF-Expert Member

    #5
    Jul 22, 2009
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Unahitaji kuwa na pasi ya kusafiria tu.
     
  6. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #6
    Jul 22, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    how much fee yao?
    Wakuu kuna mmoja wenu alishawahi kwenda KE? Maana kuna mwingine kasema nahitaji VISA na nyie mwasema sihitajiki…..
     
  7. Shishi

    Shishi JF-Expert Member

    #7
    Jul 22, 2009
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,245
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135

    Hamna...u dont require a VISA...infact if you have an EA paaport they dont even stamp...bora ujaze vile vikadi vya entry declaration.
     
  8. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #8
    Jul 22, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Yes kwa mara ya mwisho nimeenda KE August 2007.....visa haihitajiki kabisa....just passport mkuu!
     
  9. DMussa

    DMussa JF-Expert Member

    #9
    Jul 22, 2009
    Joined: Sep 24, 2007
    Messages: 1,258
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    I think getting a VISA will depend much on what you are going to do in KENYA.
    Mi niko KENYA kikazi and I normally pay for it. USD100 for 3months.

    Hata Wakenya wakija TZ kikazi pia hulipishwa hiyo amount.... Though some say this is just an arrangement these immigration people do to get money cos i've heard stories kwa Wakenya wakikamatwa hata kwenye mahoteli eti kisa hawakulipa hiyo hela...

    Kwa wanaoelewa haya mambo ya ushirikiano wa kimataifa tungependa kujua hapa EA inakuwaje kuhusu VISA??

    Is it official to do such payments??
     
  10. M

    Mfumwa JF-Expert Member

    #10
    Jul 22, 2009
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 1,456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Mkuu DMussa, hiyo ni "Work permit fee" na haihusiani na Visa. Manake kwenda Kenya unakuwa na Passport yako tu, ile ya Afrika Mashariki, ya Dunia ama ile ya Afrika Mashariki na kati ambayo ni karatasi moja. Ukiwa Airport ama mpakani (Namanga, Sirari/Isebania nk) unajaza "entrance clearence card", kuonesha unaingia kwa sababu gani na utafikia wapi? na pia utakaa kwa siku ngapi. Wanagonga muhuru passport basi umemaliza. Hakuna malipo yoyote.
     
  11. M

    Malyamungu JF-Expert Member

    #11
    Jul 22, 2009
    Joined: Jul 5, 2009
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    If you go in Kenya kufanya kazi unalipa hiyo dola mia per three months. Working permit 100$. Wanaprotect labour industry.

    If you go on transit or living or family or visit but you are Tanzanian visiting any kenyan relatives or what else bila kufanya kazi yoyote then is free of charge hapa ni pasi yako yahitajika na utapatiwa entry stamp na ukitoka pia watapiga muhuri kwa pande zote za nchi Namanga TZ na Kenya. Kupiga muhuri na kujaza zile fomu ni kwa ajili ya
    AUDITING wananchi wavyoingia na kutoka na uhusiano wa nchi hizo umefikia vipi. EA

    Hatuhitaji visa yoyote kuingia UG, KQ
     
  12. Smatta

    Smatta JF-Expert Member

    #12
    Jul 22, 2009
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 2,231
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Ama you can just sneak in and out like everybody else, just make sure your sheng is on point so that the cops dont sense the Tanzanian accent, and your pocket is laced with dollars ama ksh to give the cops incase wakushike. Many Foreigners work in Kenya with forged documents as long as you are not visibly different i.e you are not of Arab, Caucasian, or Indian descent.
     
  13. Mazingira

    Mazingira JF-Expert Member

    #13
    Jul 22, 2009
    Joined: May 31, 2009
    Messages: 1,837
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Jamani Smatta, mambo haya ndo yanafanya nchi zetu za kiafrika zionekane ni za kihuni tu. Tutakuwa wahuni mpaka lini? Lini tutafikia mahali pa kufuata utaratibu na kuishi maisha ya haki/kistaraabu na kumcha MUNGU? Yaani wewe unamshauri aje illegally! Lol! Yo Yo please don't buy this advice.
     
  14. Sokwe Mjanja

    Sokwe Mjanja JF-Expert Member

    #14
    Jul 22, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 580
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Naona majibu yamekuchanganya badala ya kukusaidia mkuu, nijuavyo mimi, huhitaji VISA yoyote, unakuwa na passport yako tu ukifika airport wanakuuliza sababu na muda wa kukaa ukiwaambia wanakugongea muhuri unazama ndani, labda kama wamebadili mimi nilikwenda mwaka jana Disemba na sikuwa na VISA yoyote
     
  15. JosM

    JosM JF-Expert Member

    #15
    Jul 22, 2009
    Joined: Oct 11, 2008
    Messages: 685
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mhh naona mpwa amesha kwea pipa kitambo nyie mnaendelea mkumpa maelezo wakati yuko Mombasa anakula ukwaju tih tih kwi kwi mpwa wangu ana matatizo kweli.
     
  16. L

    Lizy JF-Expert Member

    #16
    Jul 22, 2009
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 256
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wow!

    I like the idea, why suffer and there's an alternatives.

    Hahahahaha...........
     
  17. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #17
    Jul 22, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    kiongozi lazima wa stamp passport
     
  18. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #18
    Jul 22, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    i aint goin nowhere ila kuna upambe fulani nafanya.....mjini hapa mkuu

    wakuu thans sana.......haya mambo wengine hatujasafiri sana.....kuna wakati nilisikia ukiwa na mkoba Malawi hamna haja ya VISA ya kuingia kwa bibi lizabeti...kweli?
     
  19. Y

    Yassin JF-Expert Member

    #19
    Jul 23, 2009
    Joined: Jul 23, 2008
    Messages: 326
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Yeah ni kweli ukiwa na mkoba wa malawi watu wengi ndio walikuwa wanachukua hiyo advantage kuingia U.K ilikuwa raha sana na wabongo..wazimbabwe wengi sana wameingia kwa njia hiyo U,K kwa kutumia mkoba wa malawi..ila nadhani hiyo kitu wameshaifuta sasa hivi hamna tena...Maana kila mtu alikuwa anakwenda malawi anatafuta mkoba then anaingia hapa bila problem lakini sasa hivi hamna tena hicho kitu!!
     
Loading...