Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kenyan, Tanzanian ivory seized in China!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by JAPUONY, Oct 20, 2012.

  1. JAPUONY

    JAPUONY JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 372
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Pamoja na Bw. Kikwete kubadilisha Mawaziri hivi karibuni ikiwemo wizara ya Maliasili na Utalii bado hujuma ikiwemo biashara HARAMU ya pembe za Ndovu imekuwa ikiendelea hapa nchini.

    Taarifa zinaonesha kuwa Tani 4 za pembe za Ndovu zenye thamani ya US $3.4 million zimekamatwa Hong Kong Tarehe 20.10.2012."Bidhaa" hizo zimekamatwa zikisafirishwa kutokea Kenya na Tanzania.

    [​IMG]
    Je, hata Waziri wa sasa naye ni dhaifu?

    Soma zaidi habari hapa http://www.nation.co.ke/News/Hong+Kong+customs+seize+4+tonnes+of+Kenyan+Tanzanian+ivory/-/1056/1538002/-/kju4sez/-/index.html

    Angalia na hapa http://www.boston.com/news/world/asia/2012/10/20/hong-kong-seizes-illegal-african-ivory/b2p4HneuTCG2cvsZcaNV8I/story.html
     
  2. Kiona

    Kiona JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 931
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Serikali iko likizo itarudi kukabithi ofisi 2015
     
  3. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    kagasheki naye mwizi tu hakuna lolote, biashara ya kijana wa mkubwa utaizuia vipi?
     
  4. kibogo

    kibogo JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 9,220
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    China kunani huko? kuna tetesi mtoto mmoja wa mkubwa alikamatwa na madawa ya kulevya akasevu kunyongwa kwa ahadi za .........., na hizi pembe tena za nani?
     
  5. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Serikali ya ccm imeshindwa kazi wanapaswa kujithamini
     
  6. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    kazi ipo tanzania tanzania kweli nikiita tunaongozwa na kikundi cha wahuni wengine wanaweza sema na kosea ila ukweli nchi yetu iliko sasa nikumbaya sana
     
  7. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hii serikal kweli dhaifu yani pembe zinavushwa hadi kwenda kukamatwa hongkong?ulinzi wa rasilimal zetu uko wapi?wachina wanajidai kutoa mikopo kwa nchi za kiafrika ili kutupumbaza then wanakuja kwa mlango wa nyuma kuiba rasilimali zetu.
     
  8. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #8
    Oct 20, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    juzi tu nilisikia wanataka kuuza pembe za ndovu zilizo kwenye maghala leo hii zinakamatwa nje ya nchi kweli ni inabidi iingie kwenye maajabu ya dunia kama nchi yenye vituko vya kila aina
     
  9. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #9
    Oct 20, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    ukikubali kuolewa/kuoa basi ukubaliane na style zote za mwenza wako haijalishi utakuwa mnene au mwembamba ndio hivyo wakuwetu walisha olewa kwa kwa misaada na kupofushwa macho kwa kitu kidogo
     
  10. a

    adolay JF-Expert Member

    #10
    Oct 20, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 6,120
    Likes Received: 618
    Trophy Points: 280
    Serikali inayosifiwa kila siku na serikali za kiafrika bila aibu, poor government
     
  11. K

    Kijunjwe Senior Member

    #11
    Oct 20, 2012
    Joined: Mar 3, 2007
    Messages: 181
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sina hakika kama hii kazi imefanyika kwa muda gani. Yawezekana tukawa na mtazamo wa kazi kufanyika sasa, kumbe ni kipindi kilichopita, maana kukusanya tani hizo si kazi ya siku moja au mwezi kwa makadirio yangu. Hivyo tunaweza mpa mtu lawama isiyo kuwa yake.
     
  12. KIJOME

    KIJOME JF-Expert Member

    #12
    Oct 20, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 3,074
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Toa uozo weka uozo zaidi...ccm wote wameoza na kila mtu ana skandal ni yupi wa kumgusa mwenzie??Nianze na mimi nikulipue yako,hivi ndivyo ilivyo na kwa mtaji huu hakika mpaka 2015..."TUTAKUNYA TUYALE"
     
  13. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #13
    Oct 20, 2012
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Four tons of African ivory caught in Hong Kong - CNN.com

     
  14. Rayz of Diamond

    Rayz of Diamond Member

    #14
    Oct 20, 2012
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Attached Files:

  15. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #15
    Oct 20, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,003
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    Naona ndio Panachimbika kila siku.... Mkono alisema kweli
     
  16. M

    Mtoto wa tembo Senior Member

    #16
    Oct 20, 2012
    Joined: Oct 4, 2012
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Zilikamatwa Tanga hizo,alakini hatukuambiwa hatima yake.polisisiemu wa hii nchi ndio wezi namba moja.watuambie zilizoshikwa tanga ziko wapi
    watupe feedback ,je kuna aliekamatwa na hizo kontena au ni nini kinaendelea.zko wapi hizo pembe kwa sasa.kagasheki vipi anajua hiyo issue au amekaa kimya baada ya kuambiwa ni za bosi wake..?
    Nchi hii kila biasharaharamu lazima ikulu inajua na inahusika.walishikwa wapakistan mitaa ya mbezi wako na maburungutu ya hela na madawa y kulevya alakini cha ajabu walipelekwa polisi na dhamana walipewa.
    Huyo nchimbi ukimuuliza hili suala kwa sasa ataanza kurembua na visuahili vingi kama kawaida yao.
    Watu wanaifisadi hii nchi alafu majinga yanajua adui yao ni kanisa kumbe adui ni sisiemu
    amkeni jamani hawa wezi wanatufanya misukule yao.
     
  17. Bavaria

    Bavaria JF-Expert Member

    #17
    Oct 21, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 41,286
    Likes Received: 5,886
    Trophy Points: 280
    Kagasheki yupo wapi?
     
  18. a

    artorius JF-Expert Member

    #18
    Oct 21, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 760
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwakyembe si alibadilisha uongozi wa bandari kwa tuhuma za rushwa?halafu tunataka tanzania ipewe kibali cha kuuza pembe za ndovu,kwa mwendo huu tutachoka sana,nataka nisikie watu kadhaa wamefungwa huko.
     
  19. Khakha

    Khakha JF-Expert Member

    #19
    Oct 21, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 2,831
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    hii ndo tanzania bana.
     
  20. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #20
    Oct 21, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    hata uwe na akili kiasi gani, ukiwa ndani ya ccm blue utaiona kijani
     
Loading...