Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kenyan Elections 2007: Raila Au Kibaki

Discussion in 'Kenyan News and Politics' started by Kenyan-Tanzanian, Nov 8, 2007.

?

Nani anafaa kuwa rais wa nne Kenya?

Poll closed Mar 3, 2008.
  1. Raila Odinga

    17 vote(s)
    94.4%
  2. Mwai Kibaki

    1 vote(s)
    5.6%
  1. Kenyan-Tanzanian

    Kenyan-Tanzanian JF-Expert Member

    #1
    Nov 8, 2007
    Joined: Nov 7, 2006
    Messages: 307
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ikiwa imesalia takriban siku hamsini tu waKenya wachague wabunge, madiwani na Rais mpya nawaombeni kura ya maoni. Ungempigia nani? RAILA AU KIBAKI
     
  2. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #2
    Nov 9, 2007
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,507
    Trophy Points: 280
    Sijaona pa kupigia kura maze but mi ningempa Raila Amolo Odinga
     
  3. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #3
    Nov 9, 2007
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Kenya Inahitaji kijana zaidi kama Raila na Musyoka. NI vizuri Mzee Kibaki akipumzika.
     
  4. Kitila Mkumbo

    Kitila Mkumbo Verified User

    #4
    Nov 9, 2007
    Joined: Feb 25, 2006
    Messages: 3,344
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Ni Raila tu kaka. Acha huyo mzee na "KANU" yake apumzike.
     
  5. J

    Jafar JF-Expert Member

    #5
    Nov 13, 2007
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    What I understand Kibaka is doing a good job that JK
     
  6. J

    Judy Senior Member

    #6
    Nov 13, 2007
    Joined: Aug 13, 2007
    Messages: 195
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Raila offcourse, kibaki akapumzike alee wajukuu.
     
  7. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #7
    Nov 13, 2007
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Kibaki for a 2nd term- just kile other leaders in the region- no one ruled for just one term!
     
  8. ibrasule

    ibrasule Member

    #8
    Dec 17, 2007
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ukweli ni kwamba tumechoka na wazee lakini hawataki kuachia nafasi kwa vijana.Mzee kibaki kafanya mazuri ila umri ni tatizo amuachie Musyoka.
     
  9. Alnadaby

    Alnadaby JF-Expert Member

    #9
    Dec 17, 2007
    Joined: Sep 28, 2006
    Messages: 507
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Raila anafaa kuwa Rais wa Kenya.Kalonzo sijui ni ukabila,tamaa au nini..maana alikuwa na kina Raila kwenye ODM.Kibaki..aachie ngazi.
     
  10. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #10
    Dec 17, 2007
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    kibaki kwa manufaa ya kenya ea
     
  11. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #11
    Dec 23, 2007
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,623
    Likes Received: 9,207
    Trophy Points: 280
    Ni Raila ndio anayeonyesha kuwa na jipya.
     
  12. Kenyan-Tanzanian

    Kenyan-Tanzanian JF-Expert Member

    #12
    Dec 23, 2007
    Joined: Nov 7, 2006
    Messages: 307
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Raila Juu....congratulations waliompigia kura hapa. Tunaomba aingie Ikulu tarehe 28/12/2008 wiki huu Ijumaa saa kumi kama Rais wa Nne wa Jamhuri ya Kenya
     
  13. Alnadaby

    Alnadaby JF-Expert Member

    #13
    Dec 24, 2007
    Joined: Sep 28, 2006
    Messages: 507
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jana Mheshimiwa Ruto aliwaeleza wananchi huko Changamwe kuwa wametayarisha basi liitwalo Othaya Express litakalompeleka Mzee Kibaki kwao.Bye bye Mzee...Bye bye Mama Lucy.Usisahau kuwatwanga makofi wajukuu.
     
  14. J

    Jafar JF-Expert Member

    #14
    Jan 3, 2008
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Labda Tuone
     
  15. Mnhenwa Ndege

    Mnhenwa Ndege JF-Expert Member

    #15
    Jan 3, 2008
    Joined: Dec 5, 2007
    Messages: 243
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    A recount should be conducted by an independent person transparently and with close supervision from both parties and ultimately a recount to be done.
     
  16. a

    ajshayo New Member

    #16
    Jan 10, 2008
    Joined: Jan 8, 2008
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Kibaki abaki nyumbani apumzike
     
  17. e

    elijahruto New Member

    #17
    Jan 14, 2008
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanainchi wa kenya waliamua kuwa Rais yao ni RAILA ODINGA,sijui kwa nini KIBAKI bado anakwamilia kiti na tulipea yeye 2002.Asante ya punda ni mteke
     
  18. T

    Tan Member

    #18
    Jan 15, 2008
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwai Kibaki ana uchu wa madaraka, hii ndiyo maana hataki kuachia ngazi na akaiba kura. Pili, Raila alitangaza kuwa atakapokuwa Rais, ataunda kamati ya kuchunguza mauaji lukuki yaliyofanyika ya viongozi waadilifu kama Tom Mbuya na wenzake.Akina Moi na wenzake wanahofia siri zao za kuwaua viongozi hawa sasa zitafuchuliwa na kuchukuliwa hatua za mauaji.Wanaogopa kushtakiwa, hivyo ndiyo maana wanan'ang'ania wakikuyu na swaiba wao Kalenjin, waendelee kubaki kwenye madaraka ili kuepusha Accountability and Transparency ku;lingana na fikra sahihi za Raila Odinga.Wakenya muwe macho, watu kama akina Mwai Kibaki watawapeleka pabaya.Kibaki si kiongozi mzuri.Ni dikteta kama Iddi Amin Dada wa Uganda.Lakini pia tuliona matokeo yake yalikuwa mabaya sana.Kibaki be careful kwa sababu wanakenya watakutwisha mzigo mzito wa mauaji ya watu easio na hatia, pamoja na kuua Demokrasia nchini Kenya.Hata akm asi leo au kesho , lakini iko siku lazima familia yako itakuwa responsible kwa unyama unao fanya sasa.Historia itaeleza mambo yote hadharani.
     
  19. S

    Shadrack Member

    #19
    Jan 22, 2008
    Joined: Jan 22, 2008
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Raila Odinga Yuko Juu Huyu Mwaya Kabaka(kibaki)hana Jipya Zaidi Yautapeli Kama Ule Ambao Huwa Tunafanyiwa Na Chama Cha-ccm Yaani Chukua Chako Mapema.
    Mageuzi Yakweli Kenya Yataletwa Na Odm.
    By Ng`wananogu
     
Loading...