Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kenya yaomba msaada wa Israel kukabiliana na al Shabaab

Discussion in 'Kenyan News and Politics' started by Yericko Nyerere, Nov 14, 2011.

  1. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #1
    Nov 14, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,228
    Likes Received: 1,379
    Trophy Points: 280
    Waziri mkuu wa Kenya, Raila Odinga anaomba msaada wa Israel katika kuzuia mashambulio ya kundi la al Shabaab lenye mafungamano na kundi la kigaidi la al Qaeda. Katika taarifa ya serikali iliyotolewa leo Odinga amesema amemuomba rais wa Israel, Shimon Peres,msaada katika kujenga uwezo wa polisi ya Kenya katika kukabiliana na mashambulio ya wanamgambo wa al Shabaab. Vikosi vya Israel ni miongoni mwa vikosi bora kabisa ulimwenguni katika kukabiliana na vitisho vya kigaidi, lakini al Shabaab huenda wakaliona ombi la Kenya kama uchokozi.

    Kenya ilituma mamia ya wanajeshi wake kusini mwa Somalia kuwasaka wapiganaji wa al Shabaab, inayowashutumu kwa kufanya mashambulio na utekaji nyara katika ardhi yake. Kwa kujibu hatua hiyo, kundi hilo limeapa kufanya mashambulio ya kigaidi* mjini Nairobi.
     
  2. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #2
    Nov 14, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ukisikia mzuka umepanda ndio sasa ! a very wrong move!
     
  3. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #3
    Nov 14, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Safi sana Kenya, sasa hawa Mujahidina wataanza kupuputika kila kukicha. Safi sana Kenya.
     
  4. Consigliere

    Consigliere JF-Expert Member

    #4
    Nov 15, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,447
    Likes Received: 3,298
    Trophy Points: 280
    which one is a perfect move to you?
    Ulitegemea wakaombe msaada kw nani? Kwa DAVID? Unayajua masharti yake?
     
  5. Mr.Toyo

    Mr.Toyo JF-Expert Member

    #5
    Nov 15, 2011
    Joined: Feb 9, 2007
    Messages: 433
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yuko sahihi kabisa;
    It's a wrong move kwa sababu hao Al shabab wanasaidiwa na Al Qaeda lakini mmesahau kuwa Al Qaeda nao wanasaidiwa na Israel...

    Kama mlikuwa hamjui fuatilieni hapa http://warincontext.org/2010/03/16/israel-is-empowering-al-qaeda-petraeus-warns/

    HUYU HAPA
    (CENTCOM commander Gen David Petraeus) NDO ALOTOBOAGA HII SIRI
    [​IMG]
     
Loading...