Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kenya wazindua ujenzi wa bandari ya Lamu inayogharimu trillion 2 za Kenya

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Calnde, Mar 2, 2012.

  1. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #1
    Mar 2, 2012
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hapo sasa, wenzetu wanakimbia! Sisi je? Kigoma kuwa Dubai ya Africa? Viwanja vya kimataifa? Bandari zetu? Reli ndo tumeua!
     
  2. G

    George Smiley JF-Expert Member

    #2
    Aug 24, 2012
    Joined: Oct 24, 2011
    Messages: 470
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    sisi hatuna waziri kivuli wa miundombinu
     
Loading...