Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kenya Watangaza ni hatari watalii kwenda Zanzibar

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Synthesizer, Jun 1, 2012.

  1. Synthesizer

    Synthesizer JF-Expert Member

    #1
    Jun 1, 2012
    Joined: Feb 15, 2010
    Messages: 3,176
    Likes Received: 1,046
    Trophy Points: 280
    Kwa mara nyingine Kenya imetupiga changa la macho. Wametumia uchomaji wa makanisa Zanzibar kama fursa ya kuwashawishi watalii wasiende Zanzibar ili wabaki Kenya. Ikumbukwe kwamba makanisa yamechomwa Zanzibar wakati ambao magaidi wamelipua mabomu Kenya, lakini hili hawakuliona, na wakasingizia ilikuwa ni hitilafu ya umeme, sio mabomu.

    Siku zote nimesema Kenya ni nchi ambayo hatupaswi kuwaamini sana, ukizingatia walikuwa chanzo cha kuvunjika Jumuia ya Afrika Mashariki hapo 1978, na wakasherehekea kuvunjika kwa kunywa champagne waziwazi.

    Soma hapa chini.

    Wizara ya Maliasili na Utalii juzi ililazimika kutoa tamko la kusahihisha habari za upotoshaji ambazo ziliandikwa na vyombo vya habari vya Kenya na kueleza kuwa Zanzibar kumechafuka na kwa maana hiyo siyo salama kutembelewa na watalii. Hatua hii ni ya kusafisha hali ya hewa ambayo imechafuliwa na vyombo hivyo kwa nia ya ama kuwatisha watalii waliokuwa wanapanga kutembelea visiwa hivyo, au ambao tayari walikuwa njiani kuelekea Zanzibar.

    Source: IPPmedia
     
  2. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #2
    Jun 1, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Wao Bomu lililipuka kwenye Disco sasa sisi hatukutangaza Watalii ni hatari kwenda Kenya

    Ah... Labda hayatuhusu... Zanzibar ni Nchi ati? na Inaamua nani ni rafiki yao labda usikanyake Makanisani
     
  3. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #3
    Jun 1, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,760
    Likes Received: 1,920
    Trophy Points: 280
    Lakini huo ndio ukweli, ni hatari kwenda Zanzibar (bila ya kujali kama hata Kenya ni hatari pia)
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Jun 1, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,327
    Likes Received: 3,130
    Trophy Points: 280
    kenya na zanzibar hali moja......
    Kote ni hatari kwenda...........
     
  5. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #5
    Jun 1, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Naichukia Kenya na Wakenya
     
  6. kelvito

    kelvito JF-Expert Member

    #6
    Jun 1, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 388
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hiyo ni kweli tena bora ya kenya zanzibar ni hatari zaidi,
    kupinga muungano kwa kuchoma sehemu tukufu si mchezo bana bora wanakochoma maclub!
     
  7. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #7
    Jun 1, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,956
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Na nyie tangazeni kuwa Alshabab wako kibao Nairobi wanalipua Migahawa na mahoteli, wala huhitaji kulalama. Ndo biashara ya ushindani hiyo!!!! Unamchafua mwenzio ili anguko lake liwe kubwa!!!!
     
  8. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #8
    Jun 1, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,466
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Mimi nawaambia kuwa wakenya katia wakazi wote wa East Africa ni hatari. Mwenzao kala mtu huko Mantoni na habari ni motomoto. Nimeishi Kenya kwa muda kiasi, hawa ni hatari. Hawana upendo wowote kwa kuwa hata kule kwao kuna ubaguzi na ukabila wa kutisha. Sasa kwa hali hii unategemea watakupenda wewe MTZ (ndipo wanavyotuita) au MKORAAA (ndivo wanavyolabel). Sijui ni kwa nini Tanzania inakubali tu kichwa kichwa mambo fulani ya hiyo Jumuiya. Tutaja nyanyaswa na wahindi, wakenya, wasomali, n.k na mwisho wa siku Tanzaniana are gona be slaves in their home country and others like living in exile!!!! Nimeyasema haya leo, kwa watakaokuja kusoma haya miaka ijayo watajua haya nisemayo. Bora tungekuwa na umoja na Burundina Rwanda ili tuwasafirishie bidhaa zao, not Mkenya please!!! Donda ndugu hilo!!
     
  9. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #9
    Jun 1, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,466
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha kwa hiyo tuanze mambo ya kina Nape, Maige, Lowasa, n.ke ha ha ha tehe tehe mkuu wangu. Hatutafika mbali kiasi kabisa. For instance kwa sector ya utalii foreigners are very much scared na usalama kwa angle zote!
     
  10. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #10
    Jun 1, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,327
    Likes Received: 3,130
    Trophy Points: 280
    Maane, usemacho ni kweli kabisa...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #11
    Jun 1, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,956
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    I don't think you got me right dude. We, Tanzanians are becoming more of Wailers than Entrepreneurs!
     
  12. F

    FJM JF-Expert Member

    #12
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Muwe mnapitia jukwaa la International Forum, kula mtapata taste ya Wakenya wanavyofikiria watanzania. Kwa Kifupi wameshikilia bango Tanzania iko backwards!

    Na kama mtakuwa mnafuatilia, kila kukitokea tatizo Tanzania media za Kenya wako very fast kuutangazia ulimwengu kuwaTanzania si salama! Hili la Zanzibar limetokea wakati wao wanakumbwa na mabomu ya Al-shaabab. Media za Tanzania hazikufanya kazi ya kuutangazia ulimwengu juu wa usalama wa Kenya, lakini wao wameona kufa kufaana. Hawa ndio watu wanataka tuungane. EAC my foot!
     
  13. My 125

    My 125 Member

    #13
    Jun 2, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wapi source ya kenya
     
  14. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #14
    Jun 2, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    mleta mada fahamu kwamba INZI HUTUA KWENYE UCHAFU.
    Forget about what they say, CLEAN YOUR HOUSE instead.
    Tatizo letu Tanzania MANENO MINGI.
     
  15. c

    chilubi JF-Expert Member

    #15
    Jun 2, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 1,752
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Ah Wakenya wadudu, na kama wamo humu mjijue kama ni wadudu, hawana ubinaadam kabisa! Yani unamuona mwenzako anapigwa kabari unampita hata humsaidii! Askari wanakaa wanakula nyama choma wakati wanaona mtu anapigwa shaba, habari hawana! Kuna documentaries za jamaa flani ivi wakikenya kama msomali, wa KTN kama sikosei, ni khatari, ukiona ndo utajiua jinsi gani wakenya walivowanyama! Siwapendi hata kidogo! Wanasema zanzibar hakuna salama, je kwao kukoje? Full mabomu, alqaeda na alshabab si mchezo wanavyoushuhulikia Kenya, hawana ata aibu! Saivi kenya ukipanda basi na msomali bora uchupe utoke magozi, mana mara Alshabbab, na Alshabbab washasema, wataishuhulikia kenya vizuri kama wao walivopeleka majeshi yao kuwapoga alshabbab! To Hell with the KENYANS!! Wizi wakubwa
     
Loading...