Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kenya wapata msiba mzito!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Asango, Jun 10, 2012.

  1. Asango

    Asango JF-Expert Member

    #1
    Jun 10, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 233
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nchi ya kenya imepata msiba baada ya waziri wake SAITOTI na watu wengenine sita kufariki kwenye ajali ya helcopter ya jeshi.hao sita nao wanasemekana pia ni viongozi wa serikali.nawatakia uvumilivu wakenya kwa kipindi hiki kigumu.R.I.P wote waliokumbwa na mauti
     
  2. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #2
    Jun 10, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Hakika Comrade huu ni msiba mzito sana Mungu awafanyie wepesi katika kipindi hiki kigumu walichonacho ndugu zetu
     
  3. Kaduguda

    Kaduguda JF-Expert Member

    #3
    Jun 11, 2012
    Joined: Aug 1, 2008
    Messages: 585
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 60
    I hope sio hujuma wala wale jamaa wa Somalia! Nawapa pole Wakenya!
     
Loading...