Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kenya: Wanaume waandaa mgomo

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Speaker, Feb 20, 2012.

  1. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #1
    Feb 20, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    WANAUME nchini KENYA leo wanaanza mgomo wa siku sita wa KUTO KULA NYUMBANI kupinga vitendo vya KUPIGWA na wake zao.

    Huh,hivi hawa ni wanaume kweli au mashoga?
    Au ndo wale wanao tunzwa na majimama?
    Au ndo wale walo olewa wanakaa nyumbani kusubiria
    mke alete kila kitu?

    Wakenya mna tuaibisha.........

    [​IMG]

     
  2. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #2
    Feb 20, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hapa kwetu anaechezea kichapo kila siku kutoka kwa mke wake ni Bishanga, bado hawajawa wengi.
     
  3. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #3
    Feb 20, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Duh,...
    hahaha,hakyanani hata kama mke wangu ni "first lady" wa nchi
    hanipigi,otherwise unabeba chako kimya kimya unasepa.

    Kusema unapigwa na mkeo ni aibu isiyo pimika.
     
  4. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #4
    Feb 20, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Hao ni wanaume rijali.

    Usifanye mchezo na wanawake wa kenya ni soo...anakupa kichapo na anakulazimisha um "do"
     
  5. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #5
    Feb 20, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    kazi kweli kweli haki sawa
     
  6. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #6
    Feb 20, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Na ngoma ikikataa ku abase! itakuwaje! na kichapo ndio ushakula?


    Note: ABASE= KUINUKA hii lugha inatumika bandarini
     
  7. Kibua

    Kibua Member

    #7
    Feb 20, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ukisikia wanaume kama mabinti ndo hao..mimi mke wangu hata awe baunsa vipi..anachezea kichapo tu hapa...na gemu ananipa..
     
  8. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #8
    Feb 20, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,702
    Likes Received: 1,717
    Trophy Points: 280
    Hata hapa Bongo wanaume kibao wanachezea kichapo lakini hawasemi...

    Kuna jamaa yangu mchaga kaona mama wa kikurya anamgawia kichapo cha haja. Hata gari ya familia anaendesha mama baba ni abiria tu. Mangi akichezea kichapo kikali anasingizia anaumwa kazini hatokei. Anajifariji tu kwa kugonga makonyagi...

    Huo mgomo usiwe wa kula chakula tu, wagomee hadi KULA VITU uone kama hao wamama wataendelea na ukorofi.
     
  9. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #9
    Feb 20, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    Nimeishiwa Maneno kwa kweli.... Dah!
     
  10. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #10
    Feb 20, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hamna kitu hiyo, Kupigwa na mkeo raha asikwambie mtu! mtafute Bishanga akupe kozi!
     
  11. s

    sojak Member

    #11
    Feb 20, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hivi huwa wanapigana au wanaume wanapigwa?mbona hiyo sooo,bac hapo suala la haki sawa kwa kila mwananchi ni ndoto na hakitatekelezeka kamwe
     
  12. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #12
    Feb 20, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    wanawake tukiwezeshwa tunaweza.
    wanaume kenya wanachezea vipondo daily wapo hps kila siku
    wanachezea vipondo vya mbwa mwizi kila siku

    wanawake wamewaambia na atakaegoma atalala mochwari siku iyo
    nasikia wengi hawali mjini kwa hofu mida ya lunch wanaenda kula kwa wake zao kwa hofu
     
  13. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #13
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Duuu! makubwa!
     
  14. mshana org

    mshana org JF-Expert Member

    #14
    Feb 20, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 2,086
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    Usiishiwe maneno mkuu asha coz hili linawagusa zaidi nyie.ingekua mimi ningegoma hata kutoa matumizi.huwezi kunipa kichapo
     
  15. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #15
    Feb 20, 2012
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,969
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    Kuna mwanaume bongo atayehadithia kuwa anashushiwa kipondo na mkewe??!! ha ha ha
     
  16. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #16
    Feb 20, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Tuseme wanaume wa kenya ni magoi goi au?
    Kweli duniani kuna mengi.
     
  17. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #17
    Feb 20, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Haha,na ole wako agundue umekula madawa ili ufanye kazi.
    Sioi mkenya aiseee.
     
  18. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #18
    Feb 20, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Wanawake wa kitanzania wengi wana heshima.
    Utakuta bonge ya mmama kaolewa na kamtu kama njiti lakini
    wanaishi bila kugombana,....sasa huyu angekua kenya akimuweka mme
    wake katikati ya mikono tu na kubinya anavunja mbavu.
     
  19. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #19
    Feb 20, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hii yako imekaa kama hadithi njoo uongo njoo hivi.
    wanawake wa kikurya sio kama wanaume wa kikurya.
    Wanawake ni watii na wenye heshima sana kwa waume zao.
     
  20. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #20
    Feb 20, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Eti wanadai wanawake wa kenya wana kiburi cha kuwapiga kwa sababu
    serikali ime wawezesha kifedha,so wanakuwa matajiri kuwazidi waume zao.

    In return,wanaume nchini humo wanatarajia kuanza mgomo wa kula makwao ikiwa
    ni pamoja na kuomba "wawezeshwe pia".............

    Damn,no wonder kenya kuna mashoga wengi.

    Tena hapa wakigoma kula nyumbani nahisi ndo watachapwa ajabu.
     
Loading...