Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kenya wananchi wamsusia maiti ofisini mkuu wa wilaya.

Discussion in 'Kenyan News and Politics' started by Paul S.S, Feb 3, 2011.

  1. P

    Paul S.S Verified User

    #1
    Feb 3, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Katika kile kinachoonyesha kuchoshwa na tabia ya polisi kuachia watuhumiwa katika mazingira ya kutatanisha, wananchi wa wilaya moja nchini kenya wamebeba maiti umbali wa maili kadhaa na kwenda kuibwaga mlango wa kuingilia ofisini kwa mkuu wa wilaya hiyo ikiwa ndani ya jeneza na kuondoka kwa madai ya kuwa marehemu aliuwawa na majambazi na kisha mmoja wa watuhumiwa wa mauaji hayo kukamatwa na polisi.
    Lakini cha ajabu kabla hata ya mazishi polisi walimuachia mtuhumiwa huyo na kuanza kupiga kilaji mitaani kwa mbwembwe kitendo kilicho waudhi wakazi hao hadi kuchukua uamuzi wa kumuachia maiti hiyo mlangoni ofisini na kuondoka kushinikiza hatua za haraka zichukulie dhidi ya wauaji hao.
    Kwa mujibu wa ITV haijajulikana sakata hilo limeishaje.
    Kazi kweli tabia hii hata bongo ipo sana tu
     
  2. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #2
    Feb 3, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Conspiracy theories kwenye vyombo vya ulinzi wa raia!
     
  3. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #3
    Feb 3, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    bongo tunaweza?
     
  4. P

    Paul S.S Verified User

    #4
    Feb 4, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    wabongo ujasiri huu hatuuwezi,kwa hao wenye maiti hawatakubali
     
Loading...