Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kenya Wamewavamia Wahamiaji Haramu.... Watanzania Kibao Wamo!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Muke Ya Muzungu, Feb 10, 2011.

  1. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #1
    Feb 10, 2011
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Nadhani kwa wale ambao mko kenya kwa sasa hivi mtakubaliana nami kwamba, serikali ya Mwai Kibaki amecharuka. Jana nimetoka airpoty kuelekea mjini. Baada ya kushuka kwenye TEXI kuingia hotelini nikakuta polisi wame round-up watu kibao wakiwemo Watanzania ambao nilielewa kabsa wametokea Mikoa ya Pwani na Dar. Alafu leo tena gazeti lao limetoa habari hizi hapa.... Sasa kwetu wanakaa hadi lini
    Foreigners Warned Over Overstaying
     
  2. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #2
    Feb 10, 2011
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,940
    Likes Received: 267
    Trophy Points: 180
    kwani Tanzania kuna serikali kwa maana halisi ya serikali zaidi ya genge la wezi lililonyakua madaraka? Unaamini kuwa serikali iliyoko Tanzania inajua wajibu wake?
     
  3. Pakawa

    Pakawa JF-Expert Member

    #3
    Feb 10, 2011
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 2,218
    Likes Received: 585
    Trophy Points: 280
    Serikali yetu imelala usingizi lakini haina shida tutawaondoa sisi wenyewe.
     
  4. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #4
    Feb 10, 2011
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    By PAUL GITAU
    Immigration officials from Mombasa and Malindi have launched a crackdown on foreigners who are in the country illegally.
    Coast Provincial Immigration Officer James Nyatigoh said there was an influx of foreigners, some working in the tourism industry illegally.
    Mr Nyatigoh said they will intensify the crackdown and that those arrested will be prosecuted.
    "As we speak we have arrested four Italians one of who has been in the country illegally for the past ten years," said he.
    Nyatigoh added that the operation would continue.
    The crackdown comes barely a month after Malindi MP Gideon Mung'aro demanded that the Immigration Department furnish him with names of foreigners working in the hotels in Malindi and Watamu.
    Mr Mung'aro had raised concern that many hotels were employing foreigners in their establishments, thus rendering the locals jobless.

    Alaaaah! kumbe sisi wao walivyojaa kwenye mahoteli ya hapa kwetu wanaona ni kwao? ! Wataumia.....waache waanzevita ya mawe wakati wao wako kwenye nyumba ya vioo.
     
  5. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #5
    Feb 10, 2011
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    nyie hacheni. hata bakery za mikate ni za wakenya
     
  6. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #6
    Feb 10, 2011
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Mpaka wahudumu wa hoteli zetu Tanzania ni wakenya utawajua kwa kiswahili chao kibovu. Na sie tuwatimulie mbali wakenya humu waliojazana wanaochukua kazi za vijana wetu Tanzania. Nadhani huyo Rais na waziri hawajakaa wakafikiria vizuri. Kama unataka kuwatimua wageni kuwe na sababu za msingi sio tu ubaguzi usio na msingi.
     
Loading...