Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kenya wagundua mafuta

Discussion in 'Kenyan News and Politics' started by Kifimbo Cheza, Mar 26, 2012.

  1. Kifimbo Cheza

    Kifimbo Cheza Senior Member

    #1
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 195
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Sasa wenzetu watapaa, sisi TZ tumewazidi kwa rasilimali lakini walikuwa wapo juu kiuchumi sasa wamepata mafuta itakuwaje? Tujadili wanaJF.
     
  2. c

    collezione JF-Expert Member

    #2
    Mar 26, 2012
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 360
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Kama ni kweli. That is good news for them.

    Hayo mafuta yatawafaidisha kama watatokomeza rushwa na ufisadi. Wakijitahidi hayo mambo mawili. Ninawapa miaka 3 tuu, kenya itakuwa zaidi ya South Africa.

    Mkuu usilinganishe na Tanzania kabisaaa. Kama waziri wa madini ni "Malima mhuni" unategemea nini? Afu raisi wetu checkbob. Kila siku anaruka angani kama tiara.

    Ebu niambie familia yenu inaongozwa na baba check-bob, what do you expect. Baba yeye kila siku yuko na washikaji tu, kwake hatulii. Baba ambaye hana ubunifu wa kujitengenezea kipato. Yeye anategemea misaada kutoka kwa "masela" hahhaa
     
  3. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #3
    Mar 26, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    mkuu umeponda sana. Ngoja tiss wakamate ip adress yako utawaeleza.
     
  4. Kifimbo Cheza

    Kifimbo Cheza Senior Member

    #4
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 195
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Ni huko TURKANA, Northen KENYA.
     
  5. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #5
    Mar 27, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,662
    Likes Received: 610
    Trophy Points: 280
    Naanzisha NGO ya kuhifadhi mazingira ili niwaburute mahakamani, hatuwezi kuruhusu uchimbaji wa mafuta katika eneo oevu. Lol!
     
  6. Madela Wa- Madilu

    Madela Wa- Madilu JF-Expert Member

    #6
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 24, 2007
    Messages: 3,070
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    IP address??

    Watu wanaingia na kuvinjari Web site za Pentagon FBI na CIA kama wanaria!!
    Internet siyo siri wengine hapa tunaficha majina yetu halisi kwa kuogopa Baba na wajomba zetu wasizimie kwa ukali wa hoja zetu.



     
Loading...