Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kenya vs Namibia today

Discussion in 'Sports' started by Askari Kanzu, Jun 9, 2012.

  1. Askari Kanzu

    Askari Kanzu JF-Expert Member

    #1
    Jun 9, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,496
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    Leo ni leo. Asemae kesho ni mwongo!

    Harambee Stars wanakipiga na Brave Warriors leo huko Windhoek, Namibia, kugombea nafasi ya Kombe la Ulimwengu 2014.
     
  2. Askari Kanzu

    Askari Kanzu JF-Expert Member

    #2
    Jun 9, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,496
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mpira ndio sasa unamalizika. Harambee Stars wakun'gutwa na Brave Warriors bila huruma. Namibia 1 - Kenya 0. Goli limefungwa na Henrico Botes.

    Poleni majirani!
     
  3. H

    Hute JF-Expert Member

    #3
    Jun 10, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,488
    Likes Received: 376
    Trophy Points: 180
    poleni sana, rudini home mtuangalie sisi tutakavyowatungua gambia kesho,njoni mjifunze mpira kwetu sisi watz, acheni kujifanya mnajua kumbe mnafungwa hovyo.
     
  4. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #4
    Jun 10, 2012
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,605
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Leo tumewatungua Gambia vigoli viwili tu...:sick:
     
  5. Askari Kanzu

    Askari Kanzu JF-Expert Member

    #5
    Jun 10, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,496
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    hawa jamaa wamejificha!
     
  6. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #6
    Jun 11, 2012
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,605
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Wengi wa wanachama wao ukiondoa jamaa aitwae Kabaridi hawana-nia thabit ya kuendeleza hii sub-forum ya Kenya. Hapa na sasa tuna-validate kuwa wengi wao walikuwa kule International forum kwa ajili ya kukashifu wabongo na Tanzania kwa ujumla.:sick:
     
  7. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #7
    Jun 12, 2012
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    nakubaliana na wewe kuwa wengi wapo kwenye international forum kwa ajili ya kukashifu tanzania tu
    ukitaka wajitokeze huku waambie tanzania itawaruhusu wamiliki ardhi uone!!!
     
Loading...