Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kenya, Uganda wanaandama kwa kupanda kwa bei ya mafuta... Tz nduhu taabu nkoi!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ntemi Kazwile, Apr 20, 2011.

  1. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2011
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Serikali ya Kenya imeshusha ushuru kwenye bei ya mafuta baada ya wananchi kuanza kuandama (lita moja walikuwa wanalipa KShs19 na ushee ambayo ni sawa na kama 342) sisi tunalipa zaidi ya Tshs 540 kwa lita na tumetulia tuli huku bei ya mafuta ikiendelea kututesa .... ama kweli Tz mambo poa....

    Inabidi tuwapigishe jamba jamba wapunguze bei na matumizi ya serikali, serikali yetu imejaa anasa tu na wanaendelea kutunyonya..
     
  2. tanga kwetu

    tanga kwetu JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 1,564
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    ...tukiandamana, mashehe nao wanaitisha parallel demonstrations kupinga maandamano yetu eti kwa vile tunam-subotage Muislam mwenzao!!! labda huko Kenya na Uganda walioandamana ni waislam tu kwa vile marais ni wakristo.
     
  3. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Definition ya maandamano kwa nchi yetu ipo tofauti sana na nchi za wenzetu. Kwa mujibu wa CCM maandamano Tanzania yanamaanisha kuvunja amani tuliyo izoea, wakati mahala pengine maandamano ni njia mojawapo wa kuelezea hisia ya watu juu ya jambo fulani.
     
  4. Hmaster

    Hmaster JF-Expert Member

    #4
    Apr 20, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 347
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watanzania sisi ni waoga sana, tukitishwa kidogo tu maandamano tunasitisha!
     
Loading...