Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kenya, Uganda, Rwanda Karibuni JF tuongee

Discussion in 'The Lounge' started by MPadmire, Feb 16, 2012.

  1. M

    MPadmire JF-Expert Member

    #1
    Feb 16, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 2,020
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    Nawaomba JF au Members wa JF tuwakaribishe Rwanda, Kenya, Uganda na Burundi.

    Pia tusiwaache Zambia, South Sudan, na DRC.

    JF wafanye promotion huko na pia sisi JF members tuwaalike marafiki zetu kutoka huko

    Faida zake zipo maana tutajua BIz opportunities na Kazi pia
     
  2. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #2
    Feb 16, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Jf is a social forum operating in any country of the world
     
  3. L

    LISAH Senior Member

    #3
    Feb 16, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 108
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mnataka kuumbuka na mambo yenu ya kiujinga jinga no action words only.
    Waacheni waingie kiuchache uchache huu huu wakenya hawawezikuelewa mnatnga maandamano
    halafu hamuandamani!

    Shame!

    Msiwakaribishe kwa kishindo acha wadandiye dandiye hivi hivi!
     
  4. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #4
    Feb 16, 2012
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,781
    Likes Received: 1,213
    Trophy Points: 280
  5. Gwota

    Gwota JF-Expert Member

    #5
    Feb 16, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    wazo lako ni zuri sana itatusaidia hata kuelewa vzr siasa za nchi jirani, hii nadhani moderators wanaweza kwenda nchi hizo na kuutangaza km walivyofanya hapa kwetu
     
  6. Aza

    Aza JF-Expert Member

    #6
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 23, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    woo woo woo,kenyan tena?dah kitu kipya
     
  7. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #7
    Jun 8, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    wakenya tuje huku
    thank Invisible...from now mimi nishavuka border ...
    hivi hata ukiwa huku kenya unakula ban?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #8
    Jun 8, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hata kaburin ban aiogopi
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #9
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,249
    Likes Received: 1,916
    Trophy Points: 280
    Mimi nimeipenda hii,
    tutajifunza mambo mengi zaidi,
    mimi najua nchi hizi zimeshatuzidi hata kwa kiuchumi
    tutajifunza zaidi.
     
  10. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #10
    Jun 8, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    kweli hata wachumba tutapata huku
     
  11. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #11
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,249
    Likes Received: 1,916
    Trophy Points: 280
    Nilitaka niaandike hili kumbe hata wewe umeliona eeh,
    halafu harusi za kenye ni bomba mbaya
    najaribu kuamini kuwa hata ndoa zinadumu.

     
  12. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #12
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,426
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    I believe, I one time I will travel abroad, to Kenya for work. I will compete and I WILL WIN. Thanks JF
     
  13. A

    ADK JF-Expert Member

    #13
    Jun 21, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Bora kujuzana yaliyo mema mambo yasiyofaa tuwaachie wenyewe kama ushoga , ubasha , ukatili na ubaguzi
     
  14. HUGO CHAVES

    HUGO CHAVES JF-Expert Member

    #14
    Dec 20, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 1,550
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    nawakaribisha sana watu wa commoro .anjuan karbuni sana tuongee ,tubadilishane mawazo n.k
     
  15. a

    agosti 8 JF-Expert Member

    #15
    Feb 15, 2013
    Joined: Jan 31, 2013
    Messages: 3,578
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 135
    Penye ukweli uongo hujitenga:
    Si kweli mkuu Mamndenyi

    "Mimi nimeipenda hii,
    tutajifunza mambo mengi zaidi,
    mimi najua nchi hizi zimeshatuzidi hata kwa kiuchumi
    tutajifunza zaidi.

    • Niambie nchi gani zimetuzidi kiuchumi..Kenya pekee ndo ina GDP kubwa katika Afrika Mashariki..Uganda & Rwanda wamepitwa na Tanzania kwa uchumi mkubwa.
    Lete data, kama huna mie ntakupa data ku-"support" ninachosema: Karibuni Wakenya, Waganda, Wanyarwanda na wote wengine..lakini tunataka heshima humu jamvini.
     
  16. M

    Maurice Duke New Member

    #16
    Feb 23, 2013
    Joined: Feb 23, 2013
    Messages: 2
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Aaaaah! Kweli,heshima iwepo.
     
  17. ladyfurahia

    ladyfurahia JF-Expert Member

    #17
    Jul 13, 2013
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 12,954
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    ni wazo zuri sana jamani tutajifunza mambo ya kisiasa za wageni, tamaduni za wengine, na mambo ya kibishara nasupport hii kitu pia
     
Loading...