Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kenya: The Smoking Ban

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by X-PASTER, Apr 15, 2010.

  1. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #1
    Apr 15, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    The Smoking Ban

    After public smoking was banned in Kenya , each town clerk was assigned the duty of
    posting notices in Kiswahili to that effect. See how different councils posted their
    notice: Other councils are still working on theirs.......

    The Mombasa Town Clerk
    wrote: Uvutaji wa sigara umepigwa marufuku kuanzia leo.Watakaopatikana wakikiuka amri
    hii wataadhibiwa kwa mujibu wa sheria. Nyote zingatieni.

    The Kiambu Town Clerk:
    Wanyuanji wa thigara washunge sana . Unyuanji wa thigara bere ya watu hata huko ije umefigwa marufuku na kaju kuanjia reo.

    The Machakos Town Clerk:
    Wavulutanji tusikala wasunge sana . Sasa kuvuluta tusikala ni maluvuku na kanzu ya Masaku itawasukulia atua kuvwa sana .

    The Kisumu Town Clerk:
    Atenson Plis!!! Mifuto sgara adharani sasa omepigwa marofuku. Okipaatwa, ibiro yie Kodiaga! Apana furuta Plis!!

    Wajir Town Clerk:
    Habana iko buruta sigara. Yeye lishapigwa marufuk na sisi
    tagaamata mutu b hahala yaghe kiburuta.

    Kericho Town Clerk:
    Gutoga leo gugunywa na gufuruta sigara sisi nagshagataasa.

    Haguna!! Charipu wee taona!!!

    Kisii and Nyamira Town Clerk
    Akuna kukunywa sigara hapa ndani na inche kuansia reo. Mutakaobatikana mutakura kiboko saa hiyo hiyo. Wote munaombua kujiatari sana.

    Other Councils are still working on theirs...
     
  2. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #2
    Apr 15, 2010
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Ha ha ha ha mkuu umenivunja mbavu, halafu bado wanasema
    KENYA'S NATIONAL LANGUAGE OFFICIALLY KNOW AS KISWAHILI
     
  3. Che Kalizozele

    Che Kalizozele JF-Expert Member

    #3
    Apr 15, 2010
    Joined: Jul 20, 2008
    Messages: 778
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hii maneno imenichekesha sana,nina wakenya naishi nao hapa nitawapa watoe maoni yao.
     
  4. eRRy

    eRRy JF-Expert Member

    #4
    Apr 15, 2010
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 1,064
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Utamsikia mkenya akisema" Wewe Husikii ninavyomwambia?" badala ya " wewe husikii ninavyokwambia?", wakenya bwana!
     
  5. Raimundo

    Raimundo JF-Expert Member

    #5
    Apr 16, 2010
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 10,188
    Likes Received: 4,859
    Trophy Points: 280
    Ile ya Kisii and Nyamira Town nimeipaenda.
     
Loading...