Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kenya nchi pekee EA

Discussion in 'Kenyan News and Politics' started by NATA, Mar 25, 2011.

  1. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #1
    Mar 25, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Wakenya hawajapendezwa na babu wa kikombe kuwa Tanzania wanataka kuandamana.

    Hawa wakenya wanataka kila kitu kianzie kwao halafu ndio wa TZ waige.

    Sasa wanahaha babu kawatime, wanachemka chemka !
     
  2. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #2
    Mar 25, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,558
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Si ajabu waliitwa Manyang'au ,kula kutu wanataka wao ati
     
  3. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #3
    Mar 25, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135

    Wana matatizo hawa kilimanjaro wanadai yao na loliondo wanaitaka pia
     
  4. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #4
    Mar 25, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    haisaidii babu ni wa tanzania tayari, ametibu, hajatibu ni wetu tu ; mungu ibariki Tanzania
     
  5. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #5
    Mar 25, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hawa ni wazandiki na wabaya sana.
    Kuna cku nimepanda ndege yao tumepita zanzibar wakakaa kimya, kufika tu kilimanjaro wanaanza tangaza hapa umeingia Kenya ona kilele cha mlima kilimanjaro . Nilitamani kuingilia kati matangazo, lakini ckuwa na uwezo
     
  6. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #6
    Mar 25, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hata hili la babu jamani tunagombaniana?
    Mbona yapo mambo ya msingi ya ku'compit na Kenya lakini sio hili!!
     
  7. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #7
    Mar 25, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Wao wameona deal,
    Kwa kifupi babu ameiweka Tanzania katika ramani nyingine ya dunia.
    Ameipaisha vya kutosha watu wa mashariki za mbali na duniani kote wanaimba Tanzania.
    Hili la babu lina impact yake ktk uchumi, hasa utalii kukua na pesa ya nje kuingia nchini kwani watu inabidi wa change dola wapate SH. 500 NA MATAUMIZI MENGINE WATAKAYO TUMIA KATIKA MIGAHAWA YETU NA NYUMBA ZA KULALA.
    N i deal mkuu kama huelewi!
     
  8. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #8
    Mar 25, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kama hayana msingi mbona waziri wao wa afya kayavalia njuga
     
  9. doup

    doup JF-Expert Member

    #9
    Mar 25, 2011
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii issue ikoje jamani? naona tumbo tu kichwa wa miguu sioni, kuna nini hapa???
     
  10. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #10
    Mar 25, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Iko hivi kuna habari juu ya
    Waziri wa afya wa kenya anaitaka serikali ya Tz KUMFUNGIA BABU WA LOLIONDO KUTOA HUDUMA ZAKE.
     
  11. doup

    doup JF-Expert Member

    #11
    Mar 25, 2011
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa nimewapata; kweli huu ni wivu wa kijinga kabisa, inawahusu nini hawa jamaaa? ndio maana waswahili wanasema pilipili iko shamba inakuwashia nini
     
  12. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #12
    Mar 25, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135

    Wanajifanya wao ni wajuaji sana hawa wakenya.
    Kuna madai mengine pia na hisi wamechakachua kuwa wao waliigundua hii dawa mwaka 2006
     
  13. Congo

    Congo JF-Expert Member

    #13
    Mar 25, 2011
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 1,002
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    . Kwani walipotangaza ulikuwa huuoni mlima kilimanjaro? Kwa uelewa wangu ukiwa uwanja wa ndege wa nairobi unauona vizuri tu mlima kilimanjaro.
     
  14. C

    Chamkoroma Senior Member

    #14
    Mar 25, 2011
    Joined: Sep 6, 2010
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmmh! waha jamaa ndivyo walivyo hata mm nipo nao karibu sn huku ninakoishi kwani wa tz tuko wachache, wao wako wengi, utasikia kutudharau kuwa, polisi wa tz atakwambia naomba nikushike! namengine mengi, lkn haya yote yanaletwa na udhaifu wamipango ya elimu yetu, nilikwisha sema kama tz tutaamua kuwa english ni lazima toka kindergaten to university kweli tutawatupa mbali sn, kwani kwao rushwa iko juu sn kuliko tz, nakumbuka nimepita lungalunga, kama mara 3 ukipita unafuatwa na askari anataka pesa, hata kama anaona unahaki wala hauna kosa, ni lugha pekee inayo wapa kichwa, lkn ck waziri wa elimu atakapo sema kuanzia leo ni kiingereza nchi yote, tumewapiga bao lkn wakubwa wako kimya, wanao wao hawana shida kama watoto wa akina Kimanzichana japo nikaribu sn na Dar.
     
  15. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #15
    Mar 25, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,558
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Ungesoma makala ya gazeti la Mwanachi Jumapili kama sikosei ni Sammy Makila ungeona fursa ambazo kama sisi wa Tanzania tungekuwa wabunifu tungezitumia kupitia kwa huyu babu wa Loliondo,ingekuwa ni Kenya ungeona hao Wakenya ambavyo wangeingiza fweza,hata pale kwa babu nadhani TRA wamepata fedha nyingi kutokana na mapato ya babu na hata benki zimenufaika kwani sidhani babu anaweka mamilioni yake kwenye vibuyu
     
  16. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #16
    Mar 26, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Nasikia benki ya loliondo sasa hivi inaweka pesa kuliko ilivyowahi kuwa tangu ianzishwe deposit ni nyingi zaidi
     
Loading...