Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kenya nako ni kama Tanzania , mgomo wa madaktari waendelea

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by GeniusBrain, Mar 7, 2012.

  1. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #1
    Mar 7, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Katika kile kinacho jionyesha kwamba madaktari wa nchi za Afrika Mashariki wamedhamiria kuteketeza maisha na roho za wananchi. Nchi jirani ya Kenya napo mgomo wa madaktari uliodumu takriban kwa wiki sasa unaendelea. Na waziri wa Afya wa Kenya Prof. AnyangÂ’nyo amewatishia madaktari kuwafukuka kazi endapo leo wasipo ripoti vituo vyao vya kazi. Je hii ni kusema ni migomo ya madaktari ni vuguvugu lakuonyesha mshikamano wao? Sources: -KBC -ITV Habari saa 2 usiku tarehe 06.03.2012
     
  2. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #2
    Mar 7, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    dah! kweli kumekucha....
     
  3. H

    Huihui2 JF-Expert Member

    #3
    Mar 7, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 395
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ila hawa wa Kenya wako organised and focused.Siyo hapa kwetu ambapo pametawaliwa na ubazazi wa Ulimboka na Bisimba
     
  4. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #4
    Mar 7, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Hebu fafanua tukuelewe, kwani umetuacha kidogo mkuu

     
  5. d

    dav22 JF-Expert Member

    #5
    Mar 7, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 1,907
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    du serikali za kiafrika zote ni madudu tu aisee.....
     
  6. S

    Stuxnet JF-Expert Member

    #6
    Mar 7, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,015
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Madaktar wa Tanzania wametawaliwa na ufinyu wa mawazo kwa kuwa wanayoyataka kuwa Waziri na naibu waziri wajiuzulu hayaongezi masilahi ya kada yao. Basically wako myopic
     
  7. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #7
    Mar 7, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Hapo sasa nimekuelewa. Sasa kwa hili tufanyeje ?

     
  8. M

    Makupa JF-Expert Member

    #8
    Mar 7, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Unaboa vibaya sana
     
  9. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #9
    Mar 7, 2012
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    raha ya ngoma ucheze na watani zako ndio inanoga!
     
  10. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #10
    Mar 7, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Acha kulalamika toa mchango wako

     
  11. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #11
    Mar 7, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Kwa maana hiyo raha tujipe wenyewe tusingoje kupewa ?

     
Loading...