Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kenya Mke ampiga mume wake "My wife is a husband beater"

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Mar 19, 2011.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Mar 19, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,540
    Likes Received: 2,808
    Trophy Points: 280


    Hii kali sana Tena bado hichanganywa na kitu chochote kile Ehhhhhh
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #2
    Mar 19, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Akina baba wengi watashangaa. Mkuki kwa nguruwe
     
  3. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #3
    Mar 19, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,913
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Labda wewe ndo ushangae, hapa bongo mbona wanaume kibao wanatandikwa na kubakwa( wee nyamliyakunge vua haraka usinicheleweshe, hujui kama kesho nawahi kazini?), hulijui hilo?

     
Loading...