Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kenya Kuna Mambo!

Discussion in 'Kenyan News and Politics' started by Kakalende, May 25, 2009.

  1. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #1
    May 25, 2009
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Watani zetu wa jadi hodari sana kuzungumza lakini hali halisi inaonyesha sio majasiri kiasi hicho.

    Juzijuzi akina mama wa Kenya waligomea unyumba kwa siku 10, sasa hili la wanaume kunyanyaswa majumbani???!!! Inasemekana wanasiasa huko ndio wanashughulikiwa kwelikweli.

     
Loading...