Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kenya inawahusu nini...........?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by sinafungu, Jun 1, 2012.

  1. sinafungu

    sinafungu JF-Expert Member

    #1
    Jun 1, 2012
    Joined: Feb 13, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    Majuzi kati huko kwenu kuna jengo limelipuliwa na al shabaab, Tanzania hatukusema kitu zaidi ya kuwaombea dua. leo hii vuruku ya wahuni na polisi barabarani mnashika bango kuutangazia ulimwengu eti tanzania visiwani hali ni mbaya , na kwa hiyo usalama wa watalii ni mdogo. HUO NDO USHIRIKIANO MNAOUTAKA.........?
     
  2. A

    Activist p Member

    #2
    Jun 1, 2012
    Joined: May 20, 2012
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kenya acheni viherehere
     
  3. kshaka

    kshaka JF-Expert Member

    #3
    Jun 1, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 366
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ni wapi Kenya limetangazia dunia chochote kuhusu TZ, ebu tupe source tafadhali.
     
  4. sinafungu

    sinafungu JF-Expert Member

    #4
    Jun 1, 2012
    Joined: Feb 13, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    [TABLE="align: left"]
    [TR]
    [TD="class: date, align: center"]Ijumaa Juni 01, 2012 [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: Headline"]Habari za Kitaifa

    Magazeti Kenya yapotosha kuhusu Zanzibar
    Imeandikwa na Theopista Nsanzugwanko; Tarehe: 30th May 2012 @ 15:59 Imesomwa na watu: 1270; Jumla ya maoni: 7
    SOURCE-HABARILEO
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  5. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #5
    Jun 1, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,173
    Likes Received: 3,436
    Trophy Points: 280
    vyombo vya habari Tanzania navyo vimelala mno hapa inabidi jino kwa jino.
     
  6. kshaka

    kshaka JF-Expert Member

    #6
    Jun 1, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 366
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hii ni tetesi tu, nataka kuona gazeti la Kenya lililo sambaza habari hiyo. Nimetafuta kwa magazeti yote ya Kenya na sijaiona.
     
  7. ndinga

    ndinga Member

    #7
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa wenzetu Kenya sio wastaarabu hata hiyo jumuiya ya Afrika Mashariki haina umuhimu kama tumeshaanza kuombeana mabaya. Hivi Kwani tutapoteza nn tukijitoa huko?
     
  8. m

    matsuo Senior Member

    #8
    Jun 2, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 104
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    There was no such report in any of the Kenyan newspapers. What's wrong with you or it's just a matter of Kenyan xenophobia?
     
  9. ITEGAMATWI

    ITEGAMATWI JF-Expert Member

    #9
    Jun 2, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 3,849
    Likes Received: 537
    Trophy Points: 280
    Kama kweli wamefanya hivyo watuombe radhi kupitia hivyo vyombo vya habari walivyovitumia!
     
Loading...