Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kenya in 2012....!!!!!!

Discussion in 'Kenyan News and Politics' started by VUVUZELA, Nov 30, 2011.

  1. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #1
    Nov 30, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    Al Shabab beware!!
     
  2. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #2
    Nov 30, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    The new regional power!
     
  3. Companero

    Companero Platinum Member

    #3
    Nov 30, 2011
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    du! wasomali ni kama waafghanistani, hawawezi kukubali aisee!
     
  4. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #4
    Nov 30, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Wameshaufyata mkia
     
  5. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #5
    Nov 30, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Siyo rahisi ki hivyoo.
     
  6. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #6
    Nov 30, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    itawafaidisha ni ni...................matatizo matupu!
     
  7. eliakeem

    eliakeem JF-Expert Member

    #7
    Nov 30, 2011
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,593
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Labda utakuwa muungano kama wa Tanganyika na Zanzibar (Tanzania) au Senegal na Gambia (Senegambia).....
    Ni vizuri kama watakuwa na muungano wao utakaoitwa Somakenya.....
     
  8. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #8
    Dec 2, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kuna madini mengi sana yajulikanayo kama "Rare earth minerals" na wese la kufa mtu ardhini Somalia
     
  9. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #9
    Dec 13, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Du! hiyo ni kali
     
  10. c

    chi-boy Member

    #10
    Dec 13, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    nadhan watakuwa wametuibia na ardhi ye2pia, 2kiendekeze hili shirikisho inakula na kwe2....
     
  11. Smatta

    Smatta JF-Expert Member

    #11
    Dec 13, 2011
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 2,231
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    hakuna kitu kama hiyo, Kenya kama nchi si expansionist, ile kidogo mungu alitupa na matatizo yake, alhamdulillah tumeridhika.
     
  12. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #12
    Dec 14, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Sawa mkuu
     
  13. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #13
    Dec 14, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Hivi Kenya ilienda kwa nia ya kuichukua Somalia? ache kuchochea vitu nyie...
     
Loading...