Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kenya ICT firm wins Sh80m Nokia award

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by BrainPower, Sep 16, 2010.

  1. BrainPower

    BrainPower Senior Member

    #1
    Sep 16, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Daily Nation: - News |Kenya ICT firm wins Sh80m Nokia award

    Tunahitaji industry yetu ya I.T ifikie hapa na zaidi sasa. Tuwe na Software Developers, software architects, network engineers , programmers , system analysts , integrators.

    Na kazi zote tuzifanye inhouse, instead of outsourcing them and purchasing of the shelve softwares.

    Lakini kama ni kweli - dada yangu mmoja anasoma D.I.T na anasema wamekatiwa internet mwezi wa nne sasa (this was in July).. We have a long way
     
  2. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #2
    Sep 16, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Nitawajengea Kiwanja cha ndege .............. (ndege zenyewe ziko juu ya mawe. Anyway hata kunguru ni ndege)

    Nitawanunulia meli ..........................

    Nitajenga barabara za kupita juu ................

    Nitatoa laptop shule zote za msingi ............... ( laptop bila umeme ?? Hiyo utaipata Tanzania tu)

    Ari Zaidi Kasi Zaidi Nguvu Zaidi ...........................

    Maisha Bora kwa kila mtanzania ...........................

    All in vein............. And that is what we know

    SAHAU KUHUSU I.T. HAPA NI USANII KWA KWENDA MBELE

    KUMBUKA IT YA BONGO IPO CHINI YA WAHINDI.

    TIZAMA HIYO $100000 CHEQUE. WAMESHIKA WAKENYA(WAAFRIKA).
     
  3. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #3
    Sep 16, 2010
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,699
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160

    Ni $1,000,000 Mkuu! With 6 Zeros! Congrats watani wetu.
     
  4. Wun

    Wun JF-Expert Member

    #4
    Sep 16, 2010
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 351
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    nokia award kwa copy and paste
     
  5. M

    MkenyaMzalendo Senior Member

    #5
    Sep 16, 2010
    Joined: Sep 12, 2010
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hehehe.
    Wivu na upumbavu umeadhiri washiriki wengi wa hizi gumzo
     
  6. Wun

    Wun JF-Expert Member

    #6
    Sep 17, 2010
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 351
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    andika vizuri wewe mkimbizi wa nchi yenu wenyewe.....
     
Loading...