Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kenya has lost the logistics battle to Tanzania

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jackbauer, Oct 28, 2012.

  1. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    wakenya punguzeni mdomo na kiherehere fanyeni kazi.

    source:Tanzania scoops top position as best route for transit goods - Business - www.theeastafrican.co.ke
     
  2. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    i thought waswahili talk more? no?
     
  3. peri

    peri JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    big up tz,
    nakupenda nchi yangu.
    Tunaweza kufanya zaidi ya hivyo.
     
  4. m

    masagati JF-Expert Member

    #4
    Oct 29, 2012
    Joined: Oct 16, 2012
    Messages: 369
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 45
    habari tunazo penda kuzisikia wa tanzania;
    hongereni wahusika kazeni buti
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Oct 29, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    bado..tusijisifie.wakenya walikuwa na matatizo so wameslow down sio kwamba sisi tumewapita...hakuna kitu cha kujivunia hapa bado
     
  6. Mkereketwa_Huyu

    Mkereketwa_Huyu JF-Expert Member

    #6
    Oct 29, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 3,708
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180

    Yes inawezekana ila mpaka CCM ife kwani inazuia maendeleo mengi sana hapa nchini kwa uhuni na ujambazi wao. Nchi inaonekana masikini kumbe wazee wamekalia vitu huku wakiambiana namna gani ya kutufilisi na kuomba misaada nje ili wajiburudishe wao na watoto wao. Tanzania as nchi haina matatizo, tatizo ni CCM tu!
     
  7. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #7
    Oct 29, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,848
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    ninachojua watu wa kaskazini wanapitisha vitu vyao Mombasa na wanaridhika na gharama wanazozikuta.Pengine kenya shida ni roadblocks ila kama wametupita kwa 6 ni ishara kuwa sisi tunaanguka tena.Kwani last time nikiwa nairomi niliona kama zipo nyingi sana.Sababu ikiwa ali shabab.
     
Loading...