Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kenya commercial bank-karibuni

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by hirorobert, Nov 21, 2011.

  1. hirorobert

    hirorobert Member

    #1
    Nov 21, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 55
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Dear friends,take note of the following vacancies at KCB Bank Tanzania ,if you know anyone who is qualified please ask him to wire us through dkondo@tz.kcbbankgroup.com(Please Cv only) point to note: All vacancies hereunder requires minimum of 3 years on similar position


    Branch Manager-(Mwanza Branch)
    Corporate relation Managers
    Corporate bankers analyst,Unit Head IT,Credit officers/managers,Mortgage managers,Procurement managers,Recovery Managers
     
  2. M

    Mwana Mnyonge JF-Expert Member

    #2
    Nov 21, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 317
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    asante sana mkuu nimeshatuma tayari vipi lakini jamaa wapo vizuri au?
     
  3. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #3
    Nov 21, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Haya mambo ya experience yanaturudisha nyuma wengi
     
  4. Baba Erick

    Baba Erick JF-Expert Member

    #4
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 483
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    How comes brother cv only? Without cover later!
     
  5. aabb

    aabb Senior Member

    #5
    Nov 21, 2011
    Joined: Jan 2, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hapo experience ndiyo ina-matter.
     
  6. N

    NasDaz JF-Expert Member

    #6
    Nov 22, 2011
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 11,339
    Likes Received: 1,566
    Trophy Points: 280
    Nairusha mzee, nina uzoefu wa kutosha wa kufanya very succesfully hiyo post ya kwanza na ya pili. Hilo ni eneo langu la kujidai ingawaje nafahamu kutuma CV ni jambo moja na kuwa shortlisted ni jambo lingine!!! Huwa kila cku naajiuliza ma-HR wanatumia vigezo gani.....i can accept defeat kwenye mambo mengine lakini sio banking industry!
     
  7. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #7
    Nov 22, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    ungeweka na data zaidi ili tujimwage..
    asante sana
     
  8. N

    NasDaz JF-Expert Member

    #8
    Nov 22, 2011
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 11,339
    Likes Received: 1,566
    Trophy Points: 280
    Cover Letter ya nini Baba Erick, mntaka kupiga watu tu fix kwamba u're very intelligent and results oriented wakati uwongo mtupu!!!!
     
  9. C

    Changamoto2015 JF-Expert Member

    #9
    Oct 1, 2012
    Joined: Oct 1, 2012
    Messages: 737
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Good news
     
  10. UPOPO

    UPOPO JF-Expert Member

    #10
    Oct 1, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 1,031
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Hawaitaji Macashier!huko mwanza?
     
  11. luck

    luck JF-Expert Member

    #11
    Oct 1, 2012
    Joined: Oct 3, 2009
    Messages: 534
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 45
    Asante kwa info.

    Swali langu ni je nafasi zote ni kwa hilo tawi la Mwanza?
     
Loading...